Hỏi Cách điền thông tin thanh toán cước phi dv biglobe sim

Thanhlong

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi cách điền thông tin như thế này có đúng k v?

Sửa lần cuối:

Nguyễn Đức nguyên

Kohai Học Việc
Phần tên chi nhánh ngân hàng bạn k cần viết 支店 mà chỉ cần khoanh vào bên cạnh . . Và đóng 3 con dấu là OK nhé

Nguyễn Đức nguyên

Kohai Học Việc
Về cách thức thanh toán thì . . Nó sẽ tự động trừ .ở tài khoản ngan hàng mà bạn D.k cho Biglobe . Bạn khỏi lo . K D.k yucho thì đóng tổng cộng 3 con dấu . Nhé :) dùng yucho của ng khác vẫn dc có điều Ngta sẽ trừ tiền vào t.k yucho của ng kia thui :rolleyes:

Thanhlong

Thành Viên Mới
Về cách thức thanh toán thì . . Nó sẽ tự động trừ .ở tài khoản ngan hàng mà bạn D.k cho Biglobe . Bạn khỏi lo . K D.k yucho thì đóng tổng cộng 3 con dấu . Nhé :) dùng yucho của ng khác vẫn dc có điều Ngta sẽ trừ tiền vào t.k yucho của ng kia thui :rolleyes:
Nếu nó trừ như v thì có gửi hoá đơn về cho mình k bạn? Cty mình nó khó quá nên k muốn cty biết. Nv có chắc chắn k bạn vì tk của mình mà ngta tự động rút ấy.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nếu nó trừ như v thì có gửi hoá đơn về cho mình k bạn? Cty mình nó khó quá nên k muốn cty biết. Nv có chắc chắn k bạn vì tk của mình mà ngta tự động rút ấy.
Em điền phần tên ngân hàng ko cần viết chữ 支店 mà khoang vào chữ 支店 ở bên cạnh nhé.
Ko phải khoanh vào chữ 出張場 đâu nhé.
Nhớ là đóng con dấu vào cả 3 chỗ ô tròn nhé.

Nếu ghi thông tin ngân hàng của yucho thì phải xóa thông tin ngân hàng bên dưới đi,và ngược lại.
Chỉ đc phép ghi thông tin của 1 hệt thống ngân hàng duy nhất thôi.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
@Thanhlong Sau khi nhận đc máy rồi thì họ ko gửi giấy tờ gì về nữa đâu em đừng lo nhé.Hoặc sau này lỡ mà quên ko đóng tiền đúng hạn thì họ sẽ gửi giấy báo về,khi đó nếu ko muốn để công ty gửi giấy về thì có thể thao tác đổi địa chỉ ở trang cá nhân đc nhé.

Thông tin em điền ở tờ đăng ký thanh toán ngân hàng đc rồi đấy,mỗi cái con dấu thứ 3 hơi nhòe nên hơi lăn tăn nhưng chắc ko sao :)

Thanhlong

Thành Viên Mới
@Thanhlong Sau khi nhận đc máy rồi thì họ ko gửi giấy tờ gì về nữa đâu em đừng lo nhé.Hoặc sau này lỡ mà quên ko đóng tiền đúng hạn thì họ sẽ gửi giấy báo về,khi đó nếu ko muốn để công ty gửi giấy về thì có thể thao tác đổi địa chỉ ở trang cá nhân đc nhé.

Thông tin em điền ở tờ đăng ký thanh toán ngân hàng đc rồi đấy,mỗi cái con dấu thứ 3 hơi nhòe nên hơi lăn tăn nhưng chắc ko sao :)
Adm ơi? Cái giấy của e nó ghi tới ngày 25/8 bây giờ gửi có sao k a? Công ty nó k nói nên e k biết được là giấy đã gửi về nak.

Thanhlong

Thành Viên Mới

A ơi? 2 con dấu e k trùng. Con dấu khi làm thẻ ngân hàng là con dấu khác, cty nó cầm mất. K hỏi đc. Còn con dấu này là dùng tạm. Và thẻ yuchou là của người khác. Nếu như v thì có cần con dấu của chủ thẻ yuchou k adm? Tư vấn nhanh e cái

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Adm ơi? Cái giấy của e nó ghi tới ngày 25/8 bây giờ gửi có sao k a? Công ty nó k nói nên e k biết được là giấy đã gửi về nak.
Bây h gửi cũng đc.
A ơi? 2 con dấu e k trùng. Con dấu khi làm thẻ ngân hàng là con dấu khác, cty nó cầm mất. K hỏi đc. Còn con dấu này là dùng tạm. Và thẻ yuchou là của người khác. Nếu như v thì có cần con dấu của chủ thẻ yuchou k adm? Tư vấn nhanh e cái
Thế thì ko đc đâu nhé.Chỉ còn cách là đăng nhập vào rồi đk xin thêm 1 bản đăng ký ngân hàng mới để viết lại thôi.
Nếu phần ngân hàng là của người khác thì mục số tk ngân hàng và họ tên bên dưới phải là thông tin của người đó.
Con dấu ở phía dưới phải là con dấu của người đó.
Con dấu phía trên cùng là của mình.

shinichihikaru

Kohai Học Việc

Sao ở trên admin bảo là tự động thanh toán tiền, họ sẽ tự trừ trong tài khoản ngân hàng.
Mà ở dưới thì lại bảo lỡ quên đóng tiền đúng hạn?
thế tóm lại là nó tự trừ hay mình phải thực hiện lệnh chuyển tiền để thanh toán ạ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.