Hỏi Cách huỷ mua hàng theo định kì trên amazon

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Ad và mn cho hỏi cách huỷ mua hàng theo định kì trên amazon với. Mình có mua hàng trên amazon và do có tích vào phần mua hàng theo định kì theo tháng. Do nhà bán hàng chỉ bán hàng theo phương thức này nên mình đã tích vào. Sau lần mua hàng đó mình đã huỷ mua hàng rồi nhưng đến tháng này họ vẫn tự động gửi hàng. Ad và mn cho hỏi có cách nào huỷ hàng đó vĩnh viễn hàng tháng không tự động gửi hàng tới nữa không ạ.
Thank ad và mn

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
Ad và mn cho hỏi cách huỷ mua hàng theo định kì trên amazon với. Mình có mua hàng trên amazon và do có tích vào phần mua hàng theo định kì theo tháng. Do nhà bán hàng chỉ bán hàng theo phương thức này nên mình đã tích vào. Sau lần mua hàng đó mình đã huỷ mua hàng rồi nhưng đến tháng này họ vẫn tự động gửi hàng. Ad và mn cho hỏi có cách nào huỷ hàng đó vĩnh viễn hàng tháng không tự động gửi hàng tới nữa không ạ.
Thank ad và mn
đăng nhập tk> vào phần lịch sử mua hàng( 注文履歴)rồi tìm cái hàng cần hủy hủy đi là dc

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thank ad và mn
Bạn vào phần アカウントサービス và tìm click vào mục ご利用中の定期おトク便の変更・停止 để hủy cái mua hàng định kỳ hàng tháng nhé.

Pham Hao

Thành Viên Mới
Admin và mọi người cho em hỏi với ạ, em muốn hủy mua hàng định kỳ trên amazon và đã làm theo hướng dẫn như trên :" vào phần アカウントサービス và tìm click vào mục ご利用中の定期おトク便の変更・停止 để hủy cái mua hàng định kỳ hàng tháng nhé " nhưng vân chưa được ạ.

Sửa lần cuối:

huong nguyen

Kohai Học Việc
Bạn vào phần アカウントサービス và tìm click vào mục ご利用中の定期おトク便の変更・停止 để hủy cái mua hàng định kỳ hàng tháng nhé. ..
Ad ơi, em làm theo hướng dẫn nhưng lại không có chỗ để huỷ. Chỉ hiện thị như màn hình thôi. Ad gíup em với ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.