Thảo Luận Đăng kí sim biglobe

phan van nhan

Kohai Học Việc
Mình đăng kí sim của Bifglobe.
mình nhận được thư hợp đồng kèm giấy xác nhận ngân hàng từ thứ bảy tuần trước, mình điền đầy đủ và đem ra hòm thư của bưu điện gửi vào ngay hôm đó mà đến giờ chưa nhận được sim từ nhà mạng. mất bao lâu mới hoàn thành đăng kí vậy mọi người, liệu cách gửi thư kia có vấn đề gì không nhỉ.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
mình nhận được thư hợp đồng kèm giấy xác nhận ngân hàng từ thứ bảy tuần trước, mình điền đầy đủ và đem ra hòm thư của bưu điện gửi vào ngay hôm đó mà đến giờ chưa nhận được sim từ nhà mạng. mất bao lâu mới hoàn thành đăng kí vậy mọi người, liệu cách gửi thư kia có vấn đề gì không nhỉ.
Làm gì có chuyện nhanh vậy bạn cứ thong thả nó đến bạn ah 1 tuần đến 10 ngày cơ. Bạn đăng nhập vào tài khoản biglobe và xem mail thử đi. Nếu có mail thông báo là đăng ký thanh toán hoàn thoành thì chắc chắn bạn sẽ nhận dc sim

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mới gửi gì mà nóng vội thế,cứ nhẩm trong đầu tầm 2 tuần mới đc.
Nếu vội vàng đk tiếp lần nữa là xôi hỏng bỏng không,bị họ huỷ hợp đồng luôn đó.
Có thể check tình trạng giấy tờ đã hoàn thành chưa thông qua trang cá nhân,trong hòm thư điện tử của Biglobe.

nguyenthanhsang

Kohai Học Việc
add ơi cho em hỏi
em đăng ký sim data Biglobe rồi nhưng sao khi đăng nhập vào , cái mục đầu tiên không có nên không tiếp tục được , giúp em với , tức là ô màu đỏ không có , mà em muốn chuyển sang sim nghe gọi, add giúp dùm em

Sửa lần cuối:

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.