Help! Giấy báo Biglobe gửi về ?

Master

Kohai Học Việc
Hôm trước e nhận được giấy báo này. E tự dịch là nó liên quan đến ngân hàng gì đó. Và 12/03 này họ cắt hợp đồng.
Vấn đề là e dùng từ 31/01, thì phải đến 26 tháng này (tháng 2) họ mới trừ cước. Nhưng hôm nay chưa đến 26 sao họ đã báo giấy về.
Mong ad giúp đỡ ạ. E cám ơn :)

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đây ko phải là cắt hợp đồng mà là thủ tục ngân hàng em điền sai thông tin nào đó cho nên họ ko nhận được sự đồng ý của bên ngân hàng.
Họ có gửi kèm 1 bộ hồ sơ đăng ký thanh toán mới,em điền vào đó và gửi trả lại cho họ trước ngày 5/3

binhhoang0909

Kohai Học Việc
mình cũng bị như vậy,họ gửi lại hợp đồng mình viết sai mấy lần,rồi hm nay họ gọi điện báo cho cty,mình cũng ko biết viết ntn cho đúng nữa,ad chỉ giúp mình cách điền hợp đồng đúng vs ạ!!!

Tiến Đệ

Kohai Học Việc
e cũng bị như thớt khoảng 6,7 lần rồi mà ko hiểu lí do tại sao.
e nó khoanh sai chỗ con dấu
nhưng con dấu của e dùng từ khi mới sang nhật cho đến tận bây giờ,e ko hiểu tại sao.e cũng thử kí chữ kí xem đc ko nhưng cũng ko đc.giờ chả biết làm ntn :(

Nhat 2016

Kohai Học Việc
Sao ko trả qua compini nhỉ
Lần mình cug bị thế xog nó báo giấy ra ompini trả

Master

Kohai Học Việc
@Admin @hoangtam
Hai anh giúp em với ạ.. Em cám ơn
Tuần trước e có ra ngân hàng và sửa lại thông tin hợp đồng bị sai tên sang hira. Và gửi đi rồi
Tuần này lại mới nhận được thư này không biết là sao nữa. Kiểm tra tài khoản ngân hàng thì vẫn chưa bị trừ tiền :(

Kiểm tra trên mypage thì nó hiện cước tháng 1 như thế này

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
họ nói đã cho bạn tiếp tục sử dụng dịch vụ.
và hãy để tiền và ATM để ngày 21-26 hàng tháng họ trừ nhé

Master

Kohai Học Việc
họ nói đã cho bạn tiếp tục sử dụng dịch vụ.
và hãy để tiền và ATM để ngày 21-26 hàng tháng họ trừ nhé
Hi vọng họ sẽ trừ thành công. Vậy cuối tháng này họ sẽ trừ cả tiền cước 2 tháng luôn ạ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.