Hỏi Kích hoạt One Time Password ngân hàng Mitsubishi

khangpnt0507

Thành Viên Mới
Chào các senpai,

Mình mới đăng kí ngân hàng MUFG có gửi về cái máy OTP, ngân hàng bảo mình lên web để kích hoạt nó, tới bước nó gọi điện tự động về bảo làm thế nào nữa thì mình không biết nữa ạ.

Senpai nào có kinh nghiệm xin chỉ mình với. MÌnh cảm ơn

khangpnt0507

Thành Viên Mới
cái đó mình biết bạn ơi, mình xài cái token OTP, tới bước kích hoạt, nó gọi tự động về máy mình rồi bảo bấm ntn đó mình không nghe d9uoc757 nên hỏi

Bảo Khánh

Kohai Gương Mẫu
mình thì ko dùng MUFG nên ko rõ nhưng 3 ngân hàng khác đang dùng thì chỉ cần nhập seri của token, ko cái nào gọi về dt cả

caophuong

Thành Viên Mới
Khi nó gọi tự động về, nó bảo bạn bấm 1 để nghe dãy số 6 chữ số, memo lại rồi fill in là xong mà

@NohairSama

Kohai Học Việc
Chào các senpai,

Mình mới đăng kí ngân hàng MUFG có gửi về cái máy OTP, ngân hàng bảo mình lên web để kích hoạt nó, tới bước nó gọi điện tự động về bảo làm thế nào nữa thì mình không biết nữa ạ.

Senpai nào có kinh nghiệm xin chỉ mình với. MÌnh cảm ơn
Nếu không nghe được thì bạn nên nhờ ai đó nghe và hiểu được ở xung quanh mình.
Chứ những câu hỏi như thế này trên diễn đàn không giải quyết được.
Những khâu xác nhận bằng điện thoại lúc bạn đăng kí dịch vụ ở Nhật thì mỗi lúc sẽ có những số khác nhau và các bước hướng dẫn khi nghe trên điện thoại cũng khác nhau ( Ví dụ: khi nhập đúng thì bấm phím 1 ,chỉnh sửa thì bấm phím 2...)
Vì thế nó là dạng offline ngay lúc đó.Diễn đàn sẽ khó cho bạn câu trả lời đúng nhất.

Trân Trọng

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Tổng đài gọi về tự động, bạn làm theo hướng dẫn, lấy 6 số điền vào phần 利用登録 là ok nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.