Hỏi phuong thức thanh toán sim biglobe

Lee Hyun Ngoan

Thành Viên Mới
mình đăng kí sim biglobe nhận dc sim nhưng lại nhận được tờ giấy yêu cầu chọn hình thức thanh toán này . k biêt làm thế nào. bạn nào giúp với

cowboyhvh

Kohai Học Việc
bạn đăng thiếu ảnh rồi, nhưng bạn muốn thanh toán theo kiểu tự động trừ qua tài khoản ngân hàng hay thẻ credit. lần trước mình đăng ký theo kiểu tự động trừ tiền qua thẻ ngân hàng yuuchou.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Mình nhận dc giấy thông báo này. Bắt chọn phuong thức thanh toán mà k bjet lm j
Đây là giấy thông báo vào thời điểm ngày 10/10 họ chưa xác nhận đc thủ tục thanh toán.

Ngày em nhận đc sim là ngày nào??

Nếu em mới nhận đc sim cách đây 1,2 ngày thì ko sao hết.
Vì nhiều khả năng họ đã xác nhận đc thông tin thủ tục thanh toán khoảng tầm ngày 12-13 tháng 10.
Và sau đó đã gửi sim cho em

Lee Hyun Ngoan

Thành Viên Mới
Đây là giấy thông báo vào thời điểm ngày 10/10 họ chưa xác nhận đc thủ tục thanh toán.

Vì nhiều khả năng họ đã xác nhận đc thông tin thủ tục thanh toán khoảng tầm ngày 12-13 tháng 10.
E nhận dc sim 1 ngày thi nhận dc giấy báo ak. K sao chứ ak

Ngô Diệu

Kohai Học Việc

E chưa nhận được sim. Ngày 16/2 e nhận đc giấy như trên và thông báo : ngày 13/2 họ chưa xác nhận đc phương thức thanh toán. Giờ chờ đợi hay lm sao ad. E vào xác nhận theo link rồi nhưng thấy chưa ổn lắm. Mong ad tư vấn với ạ

Chu trang

Thành Viên Mới
Add ơi cho e hỏi là họ chưa gửi sim cho mình mà họ gửi tờ giấy này về thì mình phải làm gì tiếp theo ạ .em tưởng trước đang ký trừ trực tiếp ở thẻ youchou rồi sao còn gửi giấy này về ạ . Em mong add trả lời giúp ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.