Hỏi Thắc mắc về sim LINE mobie và thẻ Line pay

Ki Duyen

Thành Viên Mới
E chào mọi người!
Chả là e mới đăng kí được cái thẻ Line Pay Card
E có 2 thắc mắc mong mọi ng giải đáp giúm em
1. Thẻ này có thể dùng mua hàng trên Amazon giống như thẻ detbit được ko ạ?
2. E dùng thẻ này để đăng kí Sim Line mobie, vậy ngoài sử dụng phần mềm line ko giới hạn, e có thể lướt web đọc báo ,xem youtube được ko? (E định đăng kí gói LINE Free Plan 4G)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E chào mọi người!
Chả là e mới đăng kí được cái thẻ Line Pay Card
E có 2 thắc mắc mong mọi ng giải đáp giúm em
1. Thẻ này có thể dùng mua hàng trên Amazon giống như thẻ detbit được ko ạ?
2. E dùng thẻ này để đăng kí Sim Line mobie, vậy ngoài sử dụng phần mềm line ko giới hạn, e có thể lướt web đọc báo ,xem youtube được ko? (E định đăng kí gói LINE Free Plan 4G)
Chào em.
1.Thẻ này dùng để mua hàng trên Amazon được,nhưng với điều kiện trong thẻ phải có tiền.
2.Sim của Line có gói cước dùng Line,Facebook ko tính dung lượng.Ngoài cái đó ra thì lướt Web,xem youtube sẽ bị tính dung lượng (tức là vẫn sử dụng được nhưng có giới hạn)

Ki Duyen

Thành Viên Mới
Chào em.
1.Thẻ này dùng để mua hàng trên Amazon được,nhưng với điều kiện trong thẻ phải có tiền.
2.Sim của Line có gói cước dùng Line,Facebook ko tính dung lượng.Ngoài cái đó ra thì lướt Web,xem youtube sẽ bị tính dung lượng (tức là vẫn sử dụng được nhưng có giới hạn)
E cám ơn ad
E muốn kiểm tra tiền trong thẻ còn bao nhiêu thì phải làm như thế nào ạ?

Sửa lần cuối:
P

phát

Guest
chào ad em hiện tại muốn đăng ký thẻ line pay mà quẻ mã qr cod rồi nó cấp cho cái web lại k thể đki đc ai có thể hướng dẫn chi tiết đc k ạ . cảm ơn m.ng nhiều

Quangkhai9986

Thành Viên Mới
Chào em.
Ad ơi!
Cho mình hỏi. Mình nhờ dịch vụ đăng ký sim cho mình rồi.
Và mình củng có tài khoản line pay rồi. Bây h mình phải làm sao để liên kết hai cái này với nhau. Để hành tháng nhà mạng trừ tiền vào tài khoản của mình đc.
Ai biết thì chia sẽ cùng với mình nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.