Hỏi Thanh toán thẻ visa Rakuten

tochigi2017

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi nếu mình đăng ký tài khoản thanh toán qua đường bưu điện và đang chờ xác nhận . Vậy mình sử dụng thẻ trong thời gian này sẽ phải thanh toán như thế nào. Cảm ơn Ad nhiều

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Ad cho mình hỏi nếu mình đăng ký tài khoản thanh toán qua đường bưu điện và đang chờ xác nhận . Vậy mình sử dụng thẻ trong thời gian này sẽ phải thanh toán như thế nào. Cảm ơn Ad nhiều
Bác chưa hoàn thành thủ tục thẻ thì sử dụng bằng niềm tin à mà thanh với chả toán. Nói nôm na cho dễ hiểu là chưa có chìa khóa thì vào nhà bằng cách gì ???

tochigi2017

Thành Viên Mới
Bác chưa hoàn thành thủ tục thẻ thì sử dụng bằng niềm tin à mà thanh với chả toán. Nói nôm na cho dễ hiểu là chưa có chìa khóa thì vào nhà bằng cách gì ???
Cảm ơn bạn . Vấn đề là mình sử dụng thẻ mua bình thường . Thì ra là họ sẽ gửi hagaki về mình thanh toán ở conbini cho đến khi tài khoản thanh toán được chấp nhận.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thường sẽ tốn khoảng thời gian là 1-2 tháng thì bên giấy tờ thanh toán qua ngân hàng mới xong bác ạ.
Đúng như bác nói thì cho đến khi có thể thanh toán bằng ngân hàng thì họ sẽ gửi hagaki về cho mình thanh toán ở combini.

tochigi2017

Thành Viên Mới
Không đến 1 tháng nhé . Mình mất 10 ngày từ lúc gửi đơn đăng ký tài khoản.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.