Hỏi Thủ tục ngân hàng mạng biglobe

Lê Hiệp

Thành Viên Mới

ad ơi xem hộ e thủ tục ngân hàng của e sai chỗ nào mà n gửi giấy này về 2 lần r

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Phần thông tin ngân hàng,nếu em sử dụng ngân hàng yucho thì chỉ ghi ở mục yucho thôi,ko đc ghi thêm ở ô bên dưới phần ngân hàng khác yucho.
Và ngân hàng yucho thì em chỉ đóng con dấu 2 lần thôi ko đc đóng con dấu ở cả 3 chỗ nhé.

Sau khi điền thì check lại số tài khoản đã giống với trong sổ chưa?
Check lại phần tên phiên âm katakana ghi ở ô dưới cùng đã giống với ở trên sổ ngân hàng chưa?
Con dấu sử dụng có giống với con dấu dùng lúc mở tài khoản chưa?

Nếu đã ok rồi thì gửi lại cho họ trước ngày 12/9 nhé.
Nếu ko gửi sớm cho họ thì sẽ bị cắt dịch vụ vào ngày 19/9

Lê Hiệp

Thành Viên Mới
Phần thông tin ngân hàng,nếu em sử dụng ngân hàng yucho thì chỉ ghi ở mục yucho thôi,ko đc ghi thêm ở ô bên dưới phần ngân hàng khác yucho.
Và ngân hàng yucho thì em chỉ đóng con dấu 2 lần thôi ko đc đóng con dấu ở cả 3 chỗ nhé.

Sau khi điền thì check lại số tài khoản đã giống với trong sổ chưa?
Check lại phần tên phiên âm katakana ghi ở ô dưới cùng đã giống với ở trên sổ ngân hàng chưa?
Con dấu sử dụng có giống với con dấu dùng lúc mở tài khoản chưa?

Nếu đã ok rồi thì gửi lại cho họ trước ngày 12/9 nhé.
Nếu ko gửi sớm cho họ thì sẽ bị cắt dịch vụ vào ngày 19/9
mình làm giống như ad hướng dẫn mà.làm gì có gi xuống phần ngân hàng khác đâu.so sánh tất cả giống hết r mà.thế nào vẫn bị gửi giấy về

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
mình làm giống như ad hướng dẫn mà.làm gì có gi xuống phần ngân hàng khác đâu.so sánh tất cả giống hết r mà.thế nào vẫn bị gửi giấy về
mình ghi thiếu trường âm ở tên katakana ad ạ
Đó! lỗi toàn là do mọi người ko chịu xác nhận lại thông tin,chưa gì đã quay ra bắt đền mình rồi :D

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad ơi sao 2 tháng của mk lại 3sen thế này ad xem hộ phát
Tháng 6 họ thu mỗi tiền phí đăng ký
tháng 7 vẫn trong thời hạn miễn phí tiền cước nên ko tốn (cái 3 yên là phí chung cho tất cả các mạng điện thoại,sử dụng khi gọi các trường hợp khẩn cấp như cấp cứu,cảnh sát v..v.)
tháng 8 trở đi thì họ thu tiền cước bình thường.
click vào tháng đó thì sẽ hiển thị cụ thể số tiền là gì,bao nhiêu đó.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.