Help! Unlock 6s plus lên quốc tế

チュン

Thành Viên Mới
Mình đang dùng con 6s plus đky từ 15/4/2016 của mạng docomo giờ mình muốn nâng cấp thành bản quốc tế, mình đã đọc hướng dẫn unlock free ko mất tiền nhưng khi nháy vào trang web đó toàn tiếng nhật mình ko hiểu nên có ai giành về vđe này xin giúp đỡ mjnhf với( càng chi tiết càng tốt ạ)
Cảm ơn mọi ng đã quan tâm bài viết của mình!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
bạn là chính chủ. ( đăng ký từ đt mới cứng luôn hả ) .
hướng dẫn chi tiết phải có ai có đt docomo cơ. tối về mình tìm thử xem

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Xin chào.tôi đã thành công vụ này Nay sẽ chỉ cho bạn.nếu bạn là 本人của thuê bao hãy ra docomo kêu nó bán cho code sim フリー(giá là 3000+thuế 240=3240¥) thế là xong về bỏ sim soflbank zô thử (100% thành công) đừng tìm hiểu trên mạng.nó chỉ bán code cho thuê bao chính chủ nhé còn đt (ko phải chính chủ nó ko bán).và thuê bao mua code phải sử dụng qua 6 tháng mua code mới dc nhé.bye

チュン

Thành Viên Mới
Xin chào.tôi đã thành công vụ này Nay sẽ chỉ cho bạn.nếu bạn là 本人của thuê bao hãy ra docomo kêu nó bán cho code sim フリー(giá là 3000+thuế 240=3240¥) thế là xong về bỏ sim soflbank zô thử (100% thành công) đừng tìm hiểu trên mạng.nó chỉ bán code cho thuê bao chính chủ nhé còn đt (ko phải chính chủ nó ko bán).và thuê bao mua code phải sử dụng qua 6 tháng mua code mới dc nhé.bye
Thanks ban, vậy để mấy hum nữa mih qua thử.

cuongluxury

Thành Viên Mới
Hỏi tí dc ko bạn.mình định lên xong gửi về và báo mất máy thì nó có còn là quốc tế hay lại bị lock và dùng sim ghép thế

チュン

Thành Viên Mới
Hỏi tí dc ko bạn.mình định lên xong gửi về và báo mất máy thì nó có còn là quốc tế hay lại bị lock và dùng sim ghép thế
Nói thật là nó trả đáng bao nhiêu, thích thì mua gửi về bản quốc tế cũng trả đáng mấy. Báo mất làm gì hả bạn.

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Th
theo kinh nghiệm xài mạng docomo nếu bạn báo mất máy nó sẽ hỏi bạn(có cần khoá máy lại ko) lựa chọn do mình.còn về phần tiền bạc là BẠN PHẢI THANH TOÁN NỐT SỐ TIỀN CÒN LẠI CỦA MÁY vd (thuê bao 2 năm bạn đã xài 8 tháng --> thì bạn phải trả 14 tháng THEO QUY ĐINH HỢP ĐỒNG BAN ĐẦU LÚC MUA VÀ THUÊ BAO 4g) nếu bạn đổ liều ko tra(Việt Nam! Ta hay liều lắm) thì nó sẽ lưu bạn vào black list( sổ đen) và v..v ( nói chung nó sẽ lấy lại = đc nếu bạn còn ở jp) sẽ gửi giấy tới hãng vs cty bạn đang làm v..v( còn khoá dt trở về bản lock thì chắc là ko vì hồi giờ chưa thử kkk)

cuongluxury

Thành Viên Mới
Th
theo kinh nghiệm xài mạng docomo nếu bạn báo mất máy nó sẽ hỏi bạn(có cần khoá máy lại ko) lựa chọn do mình.còn về phần tiền bạc là BẠN PHẢI THANH TOÁN NỐT SỐ TIỀN CÒN LẠI CỦA MÁY vd (thuê bao 2 năm bạn đã xài 8 tháng --> thì bạn phải trả 14 tháng THEO QUY ĐINH HỢP ĐỒNG BAN ĐẦU LÚC MUA VÀ THUÊ BAO 4g) nếu bạn đổ liều ko tra(Việt Nam! Ta hay liều lắm) thì nó sẽ lưu bạn vào black list( sổ đen) và v..v ( nói chung nó sẽ lấy lại = đc nếu bạn còn ở jp) sẽ gửi giấy tới hãng vs cty bạn đang làm v..v( còn khoá dt trở về bản lock thì chắc là ko vì hồi giờ chưa thử kkk)
Ak bạn ơi mua code xong nhập ở đâu vậy

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Ak bạn ơi mua code xong nhập ở đâu vậy
Riêng ip khi mua họ sẽ nhập vao may cho bạn luôn(họ chỉ đưa bạn biên lai trã tiền thôi nhé) về nhà bỏ sim khác vào lưu ý( khi bỏ sim thử sóng nên thoát iclou và app store vì sợ quên pass thì hơi mệt đó) kích hoạt= wifi hay itune đều đc hết( riêng itune gắn cáp sạc tự động hệ thống đồng bộ .THẾ LÀ XONG

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đang dùng con 6s plus đky từ 15/4/2016 của mạng docomo giờ mình muốn nâng cấp thành bản quốc tế, mình đã đọc hướng dẫn unlock free ko mất tiền nhưng khi nháy vào trang web đó toàn tiếng nhật mình ko hiểu nên có ai giành về vđe này xin giúp đỡ mjnhf với( càng chi tiết càng tốt ạ)
Cảm ơn mọi ng đã quan tâm bài viết của mình!
Bạn gửi cái tài khoản ID để đăng nhập vào My Docomo cho mình nhé,mình sẽ thao tác cho.
Còn nếu ra shop làm thì sẽ tốn 3000 yên phí hơi chát,tự làm được thì không tốn đồng nào cả.

CUONG NGUYEN

Thành Viên Mới
MÌNH CÓ 1 CÁI 6PLUS MUỐN UNLOCK LÊN QUỐC TẾ MÀ KO CÓ ID DOCOMO BẠN NÀO CÓ THỂ GIÚP MÌNH ĐƯỢC KO 355383072310833

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.