Hỏi Về wifi cáp quang 1sen8, 2se2 của so-net, hikari...

Long Nguyễn

Thành Viên Mới
Hôm qua mầy mò tìm thấy mấy trang như so-net, ihikari, softbank-hikari cso wifi cáp quang cho マンション giá thấp nhất có 1s8/tháng mà còn được km 1man. Cho mình hỏi có ai đăng ký của các hãng này chưa, thấy phí rẻ quá cũng lo ạ. Thấy mấy trang đều hikari-softbank, softbank-hikari.net, softbank-hikari.jp nên không biết có phải giả dạng không
https://softbank-hikari.jp/

TRINH VAN HIEU

Kohai Học Việc
Hôm qua mầy mò tìm thấy mấy trang như so-net, ihikari, softbank-hikari cso wifi cáp quang cho マンション giá thấp nhất có 1s8/tháng mà còn được km 1man. Cho mình hỏi có ai đăng ký của các hãng này chưa, thấy phí rẻ quá cũng lo ạ. Thấy mấy trang đều hikari-softbank, softbank-hikari.net, softbank-hikari.jp nên không biết có phải giả dạng không
https://softbank-hikari.jp/
T đang dùng rồi. giá thì không sai. Có điều hợp đồng khá dài, 3 năm. Nếu hủy trước khi hết 3 năm thi sẽ bị phạt khoảng 1man5.Ngoài ra sẽ mất thêm phí 工事.

mr_512

Kohai Học Việc
T đang dùng rồi. giá thì không sai. Có điều hợp đồng khá dài, 3 năm. Nếu hủy trước khi hết 3 năm thi sẽ bị phạt khoảng 1man5.Ngoài ra sẽ mất thêm phí 工事.
Cái này là đăng ký trên mạng luôn hay ra cửa hàng softbank dky hả b

TRINH VAN HIEU

Kohai Học Việc
Cái này là đăng ký trên mạng luôn hay ra cửa hàng softbank dky hả b
đăng ký online cho tiện. đăng ký xong nhân viên sẽ gọi xác nhân lại thông tin. Trong thời gian chờ lắp mạng thì có thể thuê free bộ phát wifi di động(WIFIレンタル). Thời gian lắp mạng cũng như hợp đồng no sẽ gửi đến nhà b sau.

Dương Toàn

Thành Viên Mới
đăng ký online cho tiện. đăng ký xong nhân viên sẽ gọi xác nhân lại thông tin. Trong thời gian chờ lắp mạng thì có thể thuê free bộ phát wifi di động(WIFIレンタル). Thời gian lắp mạng cũng như hợp đồng no sẽ gửi đến nhà b sau.

Dương Toàn

Thành Viên Mới
Trường hợp chuyển nhà thì có vấn đề gì ko b . Có chuyển dc luôn wf đi ko

mr_512

Kohai Học Việc
B ơi cho mình hỏi là tốc độ mạng là bao nhiêu ạ. Với cho mình xin sdt có gì mình hỏi thêm với dc ko ạ

TRINH VAN HIEU

Kohai Học Việc
B ơi cho mình hỏi là tốc độ mạng là bao nhiêu ạ. Với cho mình xin sdt có gì mình hỏi thêm với dc ko ạ
Băng thông là 1GBs nhưng tốc độ thực thì khoảng 150-200mbps thôi nhé. Có j b cứ inbox rồi m trả lời nhé.

TRINH VAN HIEU

Kohai Học Việc
Trường hợp chuyển nhà thì có vấn đề gì ko b . Có chuyển dc luôn wf đi ko
B đang dùng cáp quang mà chuyển nhà là hơi phiền đấy. sẽ mất công 工事 ở nhà mới.Nếu chuyển nhà thì nên cắt nhà mạng hiện tại rồi đăng ký nhà mạng khác thì hơn.Như vậy hay nhận được khuyến mại.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.