Sim LINE Bị ủy đăng kí

god

Kohai Học Việc
Em đăng ký sim nhưng bị gửi mail bảo là bị hủy, không biết nguyên nhân là gì mong mọi người giúp đỡ. Không biết thẻ entry mua ở amazon còn dùng được không ạ.

Hữu Đan

Kohai Học Việc
Chào bạn @god

1. Về mail báo là bị hủy, bạn chụp hình lại mail rồi up ảnh lên, để mn xem nội dung như thế nào thì mới có thể giúp bạn đc. Thường thì Line Mobile luôn gửi mail kèm lý do bị hủy.
2. Mua thẻ Entry vẫn còn dùng đc bạn nhé!

god

Kohai Học Việc
Chào bạn @god

1. Về mail báo là bị hủy, bạn chụp hình lại mail rồi up ảnh lên, để mn xem nội dung như thế nào thì mới có thể giúp bạn đc. Thường thì Line Mobile luôn gửi mail kèm lý do bị hủy.
2. Mua thẻ Entry vẫn còn dùng đc bạn nhé!

Hữu Đan

Kohai Học Việc
Trường hợp này có thể là bạn điền sai thông tin hoặc là có vấn đề gì đấy.
Nếu ko ngại thì bạn có thể nt riêng cho mình, để mình xem trường hợp của bạn như thế nào, rồi chỉ bạn cách đăng ký.

god

Kohai Học Việc
Trường hợp này có thể là bạn điền sai thông tin hoặc là có vấn đề gì đấy.
Nếu ko ngại thì bạn có thể nt riêng cho mình, để mình xem trường hợp của bạn như thế nào, rồi chỉ bạn cách đăng ký.
Cảm ơn bạn, check ib giúp mình

Sky153

Thành Viên Mới
Mình cũng bị y như bạn,ko thấy ghi lỗi đăng kí là gì chỉ được thông báo hủy. Không biết bạn khắc phục thế nào vậy,chỉ cho mình với :(

god

Kohai Học Việc
Mình cũng bị y như bạn,ko thấy ghi lỗi đăng kí là gì chỉ được thông báo hủy. Không biết bạn khắc phục thế nào vậy,chỉ cho mình với :(
Bạn đổi lại số điện thoại thử được không, do mình lấy số của bạn mình bùng mạng nên ko đc. Nếu ko được nữa thì thay đổi giấy tờ up lên

Sky153

Thành Viên Mới
Bạn đổi lại số điện thoại thử được không, do mình lấy số của bạn mình bùng mạng nên ko đc. Nếu ko được nữa thì thay đổi giấy tờ up lên
Nó có gọi về số điện thoại đó để xác nhận thông tin ko bạn,hay chỉ liên lạc qua email thôi

god

Kohai Học Việc
Nó có gọi về số điện thoại đó để xác nhận thông tin ko bạn,hay chỉ liên lạc qua email thôi
Nó không gọi nhưng mà dùng lấy số của sim vẫn còn dùng được ấy

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.