Hỏi Chuyển visa dhs sang kĩ sư

Dat Cao

Kohai Học Việc
Em đã học cao đẳng chính quy chuyên ngành công nghệ thông tin
Em đang là du học sinh năm 2020 tháng 4 e tốt nghiệp. Hiện tại e có bằng n4 thôi.
Mọi ng cho e hỏi bh e chuyển syu có cần phải bằng n3 không. Và shyu trai ngành tỉ lệ đỗ visa thế nào ạ. E định nhờ công ti môi giới tìm công ti vào làm hồ sơ phí 25 man

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Em đã học cao đẳng chính quy chuyên ngành công nghệ thông tin
Em đang là du học sinh năm 2020 tháng 4 e tốt nghiệp. Hiện tại e có bằng n4 thôi.
Mọi ng cho e hỏi bh e chuyển syu có cần phải bằng n3 không. Và shyu trai ngành tỉ lệ đỗ visa thế nào ạ. E định nhờ công ti môi giới tìm công ti vào làm hồ sơ phí 25 man
tiếng như vậy chưa đủ đâu, cày tiếng đi đã

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
E thấy có nhiều syu thì k cần tiếng ạ
em nên tự đặt mục tiêu cho mình, kok nên nhìn người ta rồi đem so sánh với mình.hoàn cảnh dĩ nhiên ko ai giống ai được. Có cái tiếng ra ngoài làm việc chả bao giờ thiệt thòi được cả. chúc may mắn

Dat Cao

Kohai Học Việc
em nên tự đặt mục tiêu cho mình, kok nên nhìn người ta rồi đem so sánh với mình.hoàn cảnh dĩ nhiên ko ai giống ai được. Có cái tiếng ra ngoài làm việc chả bao giờ thiệt thòi được cả. chúc may mắn
E biết mà. E cũng đang cố học, nhưng time gấp quá ạ. Sang năm e ra trường rồi. Muốn syu sớm để lấy visa đã. Học tiếng tốt rồi chuyển việc sau ạ

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
E biết mà. E cũng đang cố học, nhưng time gấp quá ạ. Sang năm e ra trường rồi. Muốn syu sớm để lấy visa đã. Học tiếng tốt rồi chuyển việc sau ạ
tính vậy thì nên gõ cửa LSư để họ tư vấn cho chắc
vì là nhìn vào hồ sơ của em như vậy rõ ràng thấy là nguy cơ trượt shuu là lớn.
Cần tính toán họp lí nhé
chúc may mắn

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.