Hỏi Có thể dùng 2 loại thẻ Credit cùng lúc?

ThanhBui1725

Thành Viên Mới
Tình hình là mình xài thẻ CREDIT RAKUTEN FREE được 1 năm, nhưng bữa nghịch nó gửi thêm cái thẻ GOLD!
Vậy có thể dùng 2 thẻ song song được không? hay nó tự huỷ thẻ FREE hoặc mình phải chủ động gọi điện để huỷ 1 trong 2 thẻ?
Tiện thể cho mình hỏi loại GOLD có gì hơn loại FREE ạ.
Xin cảm ơn.

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Tình hình là mình xài thẻ CREDIT RAKUTEN FREE được 1 năm, nhưng bữa nghịch nó gửi thêm cái thẻ GOLD!
Vậy có thể dùng 2 thẻ song song được không? hay nó tự huỷ thẻ FREE hoặc mình phải chủ động gọi điện để huỷ 1 trong 2 thẻ?
Tiện thể cho mình hỏi loại GOLD có gì hơn loại FREE ạ.
Xin cảm ơn.
Có chứ, hội viên GOLD được nhiều quyền lợi hơn và cũng kéo theo đó là PHÍ DỊCH VỤ NĂM HƠN 2000 YÊN

ThanhBui1725

Thành Viên Mới
Senpai có thể chia sẻ kỹ hơn về quyền lợi gold đc ko? Để tại hạ cân nhắc xem có đáng bỏ ra 2 sên/ năm không ;))
Theo mình đoán chỉ thêm được cái phòng chờ sân bay, ngoài ra thẻ thường vẫn làm được những việc cần thiết ;) Giờ mình đang cầm 2 thẻ thấy thừa thừa :oops:
Nhưng mình chỉ còn 2 năm, nên không quan trọng lắm, GOLD cũng đẹp :D

Quyzubongdem

Kohai Học Việc
Theo mình đoán chỉ thêm được cái phòng chờ sân bay, ngoài ra thẻ thường vẫn làm được những việc cần thiết ;) Giờ mình đang cầm 2 thẻ thấy thừa thừa :oops:
Nhưng mình chỉ còn 2 năm, nên không quan trọng lắm, GOLD cũng đẹp :D
đã gold thì chơi luôn cái 1 năm một 1man ý, như vậy nó mới quý tọc. haha. em củng tính đổi qua thẻ gold xài cho được nhiều thứ hơn

ThanhBui1725

Thành Viên Mới
đã gold thì chơi luôn cái 1 năm một 1man ý, như vậy nó mới quý tọc. haha. em củng tính đổi qua thẻ gold xài cho được nhiều thứ hơn
Đọc comment xong chưa thấy quý tộc đâu mà đã thấy nặng lòng rồi đó men!
Vấn đề là không biết nó hơn nhau cái gì để tránh sự dư thừa không cần thiết thui bác à.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.