Tư Vấn Hỗ trợ điền thủ tục đăng kí sim biglobe

phannhan

Thành Viên Mới
chào mọi người!
mình đăng kí sim nghe gọi của biglobe nhưng không có thẻ credit.
mình đã đăng kí qua cách đăng kí sim data. hợp đồng và phiếu điền thủ tục thanh toán ngân hàng vừa mới nhận được. mình điền hết rồi chỉ còn ô số tài khoản. tài khoản của mình ở ngân hàng Shiga, trong sổ có sáu số, nhưng trong phiếu thì có những bảy ô. không biết có đúng không.
thứ hai là khi định đóng dấu thì mới nhận ra là không có mực thì phải làm thế nào.mình thay bằng chữ kí thì có được không.
mình thử đăng nhập vào trang biglobe theo tài khoản ghi trong hợp đồng, thử tìm chỗ thay đổi tài khoản nhưng không thấy dòng đó. không biết là có phải sau khi làm thủ tục thanh toán và nhận sim rồi thì dòng đó mới xuất hiện đúng không.
cám ơn mọi người!

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
chào mọi người!
mình đăng kí sim nghe gọi của biglobe nhưng không có thẻ credit.
mình đã đăng kí qua cách đăng kí sim data. hợp đồng và phiếu điền thủ tục thanh toán ngân hàng vừa mới nhận được. mình điền hết rồi chỉ còn ô số tài khoản. tài khoản của mình ở ngân hàng Shiga, trong sổ có sáu số, nhưng trong phiếu thì có những bảy ô. không biết có đúng không.
thứ hai là khi định đóng dấu thì mới nhận ra là không có mực thì phải làm thế nào.mình thay bằng chữ kí thì có được không.
mình thử đăng nhập vào trang biglobe theo tài khoản ghi trong hợp đồng, thử tìm chỗ thay đổi tài khoản nhưng không thấy dòng đó. không biết là có phải sau khi làm thủ tục thanh toán và nhận sim rồi thì dòng đó mới xuất hiện đúng không.
cám ơn mọi người!
Chào bạn
Bạn viết số tài khoản 6 số vào ko sao đâu.Nhớ bỏ trống ô đầu tiên nhé.
Mực để đóng dấu có thể mua ở shop 100 yên.
Hoặc có 1 cách khác là ra bưu điện chỗ đứng để viết giấy tờ có đặt hộp mực đóng dấu,đóng nhờ dấu chùa ở đó cũng đc :D

Đổi gói cước thì phải sau khi hoàn thành thủ tục và nhận sim rồi mới đc nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.