Hỏi Không thấy nhà mạng biglobe gửi bản hợp đồng về.

khanhtoan1102

Thành Viên Mới
Tình hình là hôm em có nhờ ad đăng kí sim data của nhà mạng biglobe....đến hôm nay là 14 ngày mà chưa thấy phía nhà mạng gửi bản hợp đồng về. anh chị nào đã đăng kí thành công và đc gửi bản hợp đồng về chỉ em với. khi đăng kí trên mạng thành công thì bao lâu thi nhận đc giấy ạ....em nghe nói chỉ khoảng 5 ngày thôi mà....của em sao lâu vậy nhỉ.
muốn có sim dùng quá rồi....ai giúp em với đc ko.....

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tình hình là hôm em có nhờ ad đăng kí sim data của nhà mạng biglobe....đến hôm nay là 14 ngày mà chưa thấy phía nhà mạng gửi bản hợp đồng về. anh chị nào đã đăng kí thành công và đc gửi bản hợp đồng về chỉ em với. khi đăng kí trên mạng thành công thì bao lâu thi nhận đc giấy ạ....em nghe nói chỉ khoảng 5 ngày thôi mà....của em sao lâu vậy nhỉ.
muốn có sim dùng quá rồi....ai giúp em với đc ko.....
Ủa hồ sơ ko về hả bạn??

Cho hỏi có ai ở cùng với bạn mà đã đk sim của Biglobe ko?
Hoặc là bạn đã đăng ký thêm lần nào khác ko?
Bởi vì nếu có ai ở cùng mà đã đk trong vòng 1 tháng trở lại thì người còn lại ở địa chỉ đó phải đợi đến tháng sau mới đk được.
Và nếu bạn đăng ký nhiều lần thì lại bị nghĩ là trêu chọc nên họ cũng huỷ ko cho đk.

khanhtoan1102

Thành Viên Mới
ko có ai dùng ad à, và mình cũng chưa bao giờ đăng kí...hôm ad giúp la lần đâu tiên.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ko có ai dùng ad à, và mình cũng chưa bao giờ đăng kí...hôm ad giúp la lần đâu tiên.
Vậy mình đk giúp bạn bằng thẻ Credit của mình nhé.
Rồi sau khi nhận đc Sim rồi thì sẽ chuyển sang thanh toán bằng thẻ ngân hàng của bạn.
Và điều kiện là bạn phải gửi cho mình tiền mạng 1 tháng + tiền phí đk hợp đồng.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Sau khi hình thức thanh toán thay đổi thành công,mà tiền mạng tháng đầu tiên đó ko trừ vào thẻ của mình thì mình sẽ gửi trả lại.

khanhtoan1102

Thành Viên Mới
ad...cho minh xin add fb hoặc zalo gì đó đi rồi đăng kí hộ mình, mình còn liên lạc cho tiện

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.