Hỏi Làm lại thẻ ngoại kiều khí bị mất

kimhang

Thành Viên Mới
Ad oi cho mình hỏi , mình là thưc tập sinh tu nghiệp mình làm mất thẻ ngoại kiều , mình đã bao cảnh sát và lây mã số tìm đồ rồi , bây giờ mình muốn làm lại thẻ thì phải làm sao? Tu nghiệp co tự đi lam dc k ạ ? Và lam ở đâu ạ , thủ tục giấy tờ cần nhưng gì ạ !!rất mong câu tra lời sớm nhất từ ad . E cám ơn nhiều!!!

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Ad oi cho mình hỏi , mình là thưc tập sinh tu nghiệp mình làm mất thẻ ngoại kiều , mình đã bao cảnh sát và lây mã số tìm đồ rồi , bây giờ mình muốn làm lại thẻ thì phải làm sao? Tu nghiệp co tự đi lam dc k ạ ? Và lam ở đâu ạ , thủ tục giấy tờ cần nhưng gì ạ !!rất mong câu tra lời sớm nhất từ ad . E cám ơn nhiều!!!
thường thì tts do nghiệp đoàn quản lý, xử lý về giấy tờ nên là tốt nhất là liên lạc với họ để họ làm cho tránh được sai xót cũng như là nắm đc rõ cách thức thực hiện bạn ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em chỉ cần cầm passport và mã số mất đồ nhận được ở công an lên cục xuất nhập cảnh để làm thủ tục cấp lại thẻ nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.