Hỏi Lắp wifi mạng AU?

letun9

Thành Viên Mới
Em đang dùng sim mạng au, giờ muốn lắp wifi mạng au để bớt được tiền hàng tháng.
Em thấy nhà người khác dùng là cục modem cắm điện là có wifi, không cần dây nối từ ngoài vào
Cho em hỏi thủ tục đăng ký tại nhà mạng, hiện tại em chưa đủ 20 tuổi thì có cần người bảo lãnh nữa không? đợt em đăng ký điện thoại là người nhà mạng bảo lãnh. Và cục wifi có đầu nối để cắm dây lan vào máy tính không ạ?
Em cảm ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đang dùng sim mạng au, giờ muốn lắp wifi mạng au để bớt được tiền hàng tháng.
Em thấy nhà người khác dùng là cục modem cắm điện là có wifi, không cần dây nối từ ngoài vào
Cho em hỏi thủ tục đăng ký tại nhà mạng, hiện tại em chưa đủ 20 tuổi thì có cần người bảo lãnh nữa không? đợt em đăng ký điện thoại là người nhà mạng bảo lãnh. Và cục wifi có đầu nối để cắm dây lan vào máy tính không ạ?
Em cảm ơn
Cái cục mà em nói chắc là softbank air rồi!
Đăng ký mạng thì hình như ko cần điều kiện trên 20 tuổi đâu em ạ
Cục mạng wifi softbank air hoặc là modem (có phát wifi) của mạng dây thì đều có dây nối vào máy tính.

letun9

Thành Viên Mới
Cái cục mà em nói chắc là softbank air rồi!
Đăng ký mạng thì hình như ko cần điều kiện trên 20 tuổi đâu em ạ
Cục mạng wifi softbank air hoặc là modem (có phát wifi) của mạng dây thì đều có dây nối vào máy tính.
Em vừa đăng ký mang au qua trang web của bài đăng hướng dẫn, vậy mạng đấy là mạng dây nối như ở VN đấy ạ? Vậy đường dây sẽ chạy thế nào ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.