Hỏi Mua vé máy bay trên Rakuten

minhtan

Thành Viên Mới
Ad ơi cho mình hỏi, mình đã mua vé trên rakuten, mình đăng ký và đã nhờ bạn thanh toán bằng master card, họ đã gửi mail thông báo đã thanh toán, nhưng cái phần Eチケット確認, nó bị chìm đi ko làm sao click đc. Vậy phải làm thế nào hả bạn
Mình đang khá lo lắng, ko biết có bị lừa ko.
Hiện mình đang sống tại yokohama và đang mua vé về vn dịp tết âm lịch

minhtan

Thành Viên Mới
ban cho mot den 3 ngay thi ve no moi hien thi nhe .. ban mua het bn tien
Mình mua hết 5460 en add ạ, cảm ơn add nhé.
Mình đã đăng ký thẻ rakuten nhưng mấy lần ko đc, nó cứ hiện cái hình mà bạn bảo là không được ấy, không biết có sai gì hay làm sao mà ko đc. Mình phải nhờ giám đốc mua bằng master card

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Mình mua hết 5460 en add ạ, cảm ơn add nhé.
Mình đã đăng ký thẻ rakuten nhưng mấy lần ko đc, nó cứ hiện cái hình mà bạn bảo là không được ấy, không biết có sai gì hay làm sao mà ko đc. Mình phải nhờ giám đốc mua bằng master card
khu hoi ha ban .. ban qua nhat lau chua

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vé mua đi đâu mà có hơn 5000 yên vậy? :)
Sau khi mua vé,thanh toán xong trên hệ thống rakuten thì chờ khoảng 3-4 hôm mới có vé điện tử.
Khi có vé đt rồi thì họ sẽ gửi mail thông báo cho mình biết,và ở trang my pages của rakuten travel nút e-チケット sẽ hiển thị để mình click vào xem hoặc tải file vé về.

minhtan

Thành Viên Mới
Cảm ơn add đã trả lời, nhưng em đăng ký thẻ rakuten mãi chả đc, nó cứ lên cái thông báo như bên dưới, không biết sai hay như thế nào mà ko đc

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đăng ký thẻ thì liên quan gì đến mua vé??

Thông báo trên là họ đã từ chối rồi nhé,chờ 1 vài tháng nữa vô đăng ký thử lại xem may ra có khả thi chứ bây h cú đấm ăn xôi đăng ký thêm vài lần nữa thì cũng bị từ chối thôi.

minhtan

Thành Viên Mới
E muốn đăng ký để lần sau mua vé hay mua hàng online cho tiện, đỡ phải nhờ đến sếp. Chán nhỉ, cảm ơn add nhé, diễn đàn rất hay và bổ ích

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.