Tên trên thẻ visa yahoo

dung

Thành Viên Mới
Em đã đăng ký thẻ Yahoo visa thành công , nhưng khi Đăng ký thì ghi thiếu tên đệm . Nên bưu điện không cho em nhận thẻ vậy bây giờ em nên làm thế nào ! Em xin cảm ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đã đăng ký thẻ Yahoo visa thành công , nhưng khi Đăng ký thì ghi thiếu tên đệm . Nên bưu điện không cho em nhận thẻ vậy bây giờ em nên làm thế nào ! Em xin cảm ơn
Lỗi này là do bạn thôi.
Thế nhân viên bưu điện họ nói sao?
họ có bảo trả thẻ về cty yahoo ko?
nếu họ vẫn gửi lại cho mình vào hôm khác thì lấy hết giấy tờ tuỳ thân ra chứng minh cho họ thấy là họ và tên mình đúng với thẻ.
Nhưng vì lúc đk quên ko ghi tên đệm. Nếu họ thông cảm cho thì vẫn nhận đc thẻ.
Bản thân Ad cũng đang sở hữu 1 thẻ credit ko có tên đệm và lúc nhận thẻ cũng phải giải thích cho họ.

dung

Thành Viên Mới
Vâng em đang cảm thấy hối tiếc ad ah ! Họ bảo trả về yahoo rồi nói em liên lạc với yahoo để biết cách giải quyết ! Em thử vào trang web của yahoo để chỉnh sửa mà không thấy có nói về cái lỗi này ! Và giờ chỉ ngồi chờ đợi hả ad ! Thanks

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vâng em đang cảm thấy hối tiếc ad ah ! Họ bảo trả về yahoo rồi nói em liên lạc với yahoo để biết cách giải quyết ! Em thử vào trang web của yahoo để chỉnh sửa mà không thấy có nói về cái lỗi này ! Và giờ chỉ ngồi chờ đợi hả ad ! Thanks
Nếu ngồi chờ thì chắc sẽ bị cancel
bạn hãy gọi đt đến số này
tel:0570058200
trình bày là mới đk thẻ yahoo của họ và đc cấp thẻ. Nhưng do lúc đk quên ko điền ミドルネーム vào nên khi nhân viên chuyển phát gửi thẻ đến đã ko xác nhận và trao thẻ cho mình.
Và nhờ họ 再発行 lại cho thẻ mới có tên đệm đầy đủ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.