Hỏi Thư gửi về từ Biglobe

Aohoushi

Thành Viên Mới
Ad ơi! Hôm nay e vừa nhận được phong bì từ biglobe gửi về gồm có những giấy tờ này ạ ( cộng với tờ điền lại thông tin ngân hàng mới nữa ạ). ad xem giúp e coi lần trước khi e điền thông tin phiếu thủ tục ngân hàng có bị sai sót gì k ạ? Và cho e hỏi nữa là lần trước e ghi thông tin là ngân hàng yucho vậy lần này khi ghi lại e có thể ghi bằng ngân hàng mà cty vẫn hay chuyển khoản vào cho e được không ạ?

Và 2 tờ cuối e có cần phải gửi về cho biglobe luôn k ạ!

Thanks ad nhiều ạ!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi! Hôm nay e vừa nhận được phong bì từ biglobe gửi về gồm có những giấy tờ này ạ ( cộng với tờ điền lại thông tin ngân hàng mới nữa ạ). ad xem giúp e coi lần trước khi e điền thông tin phiếu thủ tục ngân hàng có bị sai sót gì k ạ? Và cho e hỏi nữa là lần trước e ghi thông tin là ngân hàng yucho vậy lần này khi ghi lại e có thể ghi bằng ngân hàng mà cty vẫn hay chuyển khoản vào cho e được không ạ?

Và 2 tờ cuối e có cần phải gửi về cho biglobe luôn k ạ!

Thanks ad nhiều ạ!
Khả năng là con dấu sai em ạ.
Lúc em mở tk ngân hàng yucho thì e có nhớ là đã dùng con dấu nào ko? (hay là đã ký tên?)
Em có thể điền lại bằng ngân hàng khác mà em vẫn đang nhận lương cũng đc,nhưng quan trọng nhất vẫn là phần con dấu,nó phải khớp với con dấu mà mình sử dụng để mở tài khoản ngân hàng đó.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.