Hỏi W03 biglobe wimax2+ không có sóng

Neko

Thành Viên Mới
Em mới đăng kí mạng wifi của biglobe gói ko giới hạn mà bây giờ nhận về ko có sóng e đem ra ngoài vẫn ko có mà e ở tận tầng 8 ở chung cư ai giúp e với...!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em mới đăng kí mạng wifi của biglobe gói ko giới hạn mà bây giờ nhận về ko có sóng e đem ra ngoài vẫn ko có mà e ở tận tầng 8 ở chung cư ai giúp e với...!
Em đã lắp sim vào máy chưa?
em cho mình biết số bưu điện địa chỉ nhà hiện tại để mình tra xem sóng ntn nhé.

Neko

Thành Viên Mới
Em lắp rồi sóng quay tròn ko có gì đem ra ngoài thì hiện sóng nhưng ko vạch nào dùng chập chờn mà e tra sóng chỗ e thì có hỗ trợ 509-9131 giờ mà huỷ e mất 19000¥ ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em ở chỗ này đúng ko?

Em thử đi lui đến khu vực ga gần nhà xem,nếu đến đó mà vẫn ko có sóng,ko vào mạng đc thì khả năng là lỗi do máy cần phải bảo hành.
Ngoài ra em thử đổi sang chế độ sóng 4G (ハイスピードプラス) xem có sóng ko nhé.

Neko

Thành Viên Mới
E đi rồi lên cả cvien nữa mà vẫn quay tít cứ quay tròn cục sóng .!!! Giờ bảo hành như thế nào ạ.!!! Chỉ em với ad em ko biết gì luôn có nước huỷ hợp đồng thôi...zZ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E đi rồi lên cả cvien nữa mà vẫn quay tít cứ quay tròn cục sóng .!!! Giờ bảo hành như thế nào ạ.!!! Chỉ em với ad em ko biết gì luôn có nước huỷ hợp đồng thôi...zZ
Em thử reset máy đi xem sao?
nếu vẫn k đc thì gửi máy cho mình check cho.
Mình còn thừa 1 cái máy hwd14 dùng đc cả chế độ sóng wimax. Có gì mình để lại cho mà dùng.

Neko

Thành Viên Mới
Vâng để mai rm thử chán nó quá rồi giờ để đâu tìm ko thấy nữa....!!!! Em cảm ơn trc nha vì chỉ tận tình :))

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.