Hỏi Bỏ học 5 tháng có về VN được ko

Công Sơn

Kohai Học Việc
E chào ad..! Ad cho e hỏi chút là.! E đang là dhs.! Nhưng e bỏ học đc 5 tháng rồi..! Check visa trên trang wed của nyukan thì vẫn đc..! Vậy cho e hỏi e muốn về vn rồi quay lại đc k..? Vì visa của e đến tháng 7 sang năm..! E muốn làm thêm chút đến khi hết visa thì về..! Cảm ơn ad đã đọc..!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nếu bên phía trường học ko báo cho sở nhập quốc trong thời gian tới,thì em vẫn về VN và quay lại bình thường đc nhé.

Công Sơn

Kohai Học Việc
Nếu bên phía trường học ko báo cho sở nhập quốc trong thời gian tới,thì em vẫn về VN và quay lại bình thường đc nhé.
E cũng chả biết là báo chưa nữa..! Những ng trc bỏ thì cô giáo vs cảnh sát đến nhà hỏi..! E thì k đổi địa chỉ vẫn ở bt nhưng k thấy đến..! E vẫn ra hành chính quận xin giấy xác nhận ở d/c đấy để đi làm cũng ksao..! Có 1 bài của ad là ktra thẻ gai xem còn hết hạn hay gì k ý..! E kiểm tra thì vẫn thấy bt..! Nếu mà cắt visa thì cái trang check thẻ gai ấy nó có báo k ạ..? Hay là vẫn bt ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Kiểm tra trên đó cũng đc,nhưng cũng có trg hợp sever chưa update thông tin từ sở nhập quốc đấy.
Tức là ở sở nhập quốc đã cắt rồi nhưng kết quả ở đó vẫn hiển thị hợp lệ.
Dù sao thì tỷ lệ đó cũng khá thấp nên mình nghĩ ko sao đâu.
Chúc em ở lại làm đc nhiều tiền để trang trải nợ nần nhé.

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
E chào ad..! Ad cho e hỏi chút là.! E đang là dhs.! Nhưng e bỏ học đc 5 tháng rồi..! Check visa trên trang wed của nyukan thì vẫn đc..! Vậy cho e hỏi e muốn về vn rồi quay lại đc k..? Vì visa của e đến tháng 7 sang năm..! E muốn làm thêm chút đến khi hết visa thì về..! Cảm ơn ad đã đọc..!
được bạn ạ còn visa vẫn qua dc lại bạn tớ ngày trước cũng du học trốn ra sau vẫn quay lại

Công Sơn

Kohai Học Việc
Kiểm tra trên đó cũng đc,nhưng cũng có trg hợp sever chưa update thông tin từ sở nhập quốc đấy.
Tức là ở sở nhập quốc đã cắt rồi nhưng kết quả ở đó vẫn hiển thị hợp lệ.
Dù sao thì tỷ lệ đó cũng khá thấp nên mình nghĩ ko sao đâu.
Chúc em ở lại làm đc nhiều tiền để trang trải nợ nần nhé.
Vâng..! E cảm ơn ad..! E sang gần 5 năm rồi..! Mệt mỏi quá muốn về..! Nhưng hạn visa vẫn còn lên tiếc..! Làm chút ít nữa cũng ksao..! Thẻ của e hnay check nó vẫn báo ok..! Mong sao là vẫn bt..! dù gì cũng cảm ơn ad đã tl e..!

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.