Hỏi Cách điền thủ tục giấy direct của yuucho銀行

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Xin ad giúp đỡ. Mình có đk dịch vụ direct của yuucho nhưng họ lại gửi trả hồ sơ và kèm mấy tờ giấy này về giờ phải điền vào như thế nào thì nhờ ad chỉ giúp với.

qbnguyen

Kohai Học Việc
Địa chỉ bạn khai không khớp với địa chỉ bạn đk với bưu điện nhé. Nếu bạn chuyển nhà nhưng chưa báo cho họ nên bjo địa chỉ không khớp .
Cách giải quyết : Bạn ra bưu điện gần nhất bảo họ thay đổi địa chỉ nhé . Khi họ cập nhật địa chỉ rồi thì sẽ làm thủ tục tiếp cho bạn.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Địa chỉ bạn khai không khớp với địa chỉ bạn đk với bưu điện nhé. Nếu bạn chuyển nhà nhưng chưa báo cho họ nên bjo địa chỉ không khớp .
Cách giải quyết : Bạn ra bưu điện gần nhất bảo họ thay đổi địa chỉ nhé . Khi họ cập nhật địa chỉ rồi thì sẽ làm thủ tục tiếp cho bạn.
Bắt buộc phải ra bưu điện mới làm dc thủ tục hả bạn. Giờ không có thời gian hành chính phải làm sao dc nhỉ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Có 3 điểm lỗi như sau:
1.Phần 印鑑 do lần trước bạn mở tài khoản là ký tên chứ ko phải đóng dấu,cho nên phải ký tên giống với lúc mở tài khoản yucho đó.
2.Lỗi địa chỉ,chắc là bạn đã chuyển nhà rồi đúng ko? Nếu như thế thì đi đổi địa chỉ như comment bên trên là ok.
3.Tờ お客さま控 là bản bạn giữ lại bên mình chứ ko phải nộp cho họ.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Có 3 điểm lỗi như sau:
1.Phần 印鑑 do lần trước bạn mở tài khoản là ký tên chứ ko phải đóng dấu,cho nên phải ký tên giống với lúc mở tài khoản yucho đó.
2.Lỗi địa chỉ,chắc là bạn đã chuyển nhà rồi đúng ko? Nếu như thế thì đi đổi địa chỉ như comment bên trên là ok.
3.Tờ お客さま控 là bản bạn giữ lại bên mình chứ ko phải nộp cho họ.
2 lỗi sau thì ad nói đúng rồi còn lỗi về chữ ký thì thậy lạ quá. Vì chắc chắn khi mở tài khoản bạn mình đã dùng con dấu để xác minh mà.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
2 lỗi sau thì ad nói đúng rồi còn lỗi về chữ ký thì thậy lạ quá. Vì chắc chắn khi mở tài khoản bạn mình đã dùng con dấu để xác minh mà.
Hay là người đó lúc làm thủ tục này ko đóng dấu mà lại ký tên?
Vì họ có ghi chú là サインでお届けです。 cho nên mình mới đoán là khi làm tk ngân hàng đã ký hoặc ngược lại.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Hay là người đó lúc làm thủ tục này ko đóng dấu mà lại ký tên?
Vì họ có ghi chú là サインでお届けです。 cho nên mình mới đoán là khi làm tk ngân hàng đã ký hoặc ngược lại.
Vâng tự nhiên họ lại ghi thêm dòng chữ đó nên ko biết phải làm sao. Dù sao cũng cảm ơn ad nhiều

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.