Hỏi Cách gửi đồ qua EMS

LKQ

Thành Viên Mới
Ad ơi cho hỏi mình muốn gửi ít sữa về Vn cho cháu thì gửi cách nào là an toàn và tiết kiệm chi phí nhất? Mình thấy nhiều bạn gửi EMS thấy bảo bị đánh thuế có phải không?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi cho hỏi mình muốn gửi ít sữa về Vn cho cháu thì gửi cách nào là an toàn và tiết kiệm chi phí nhất? Mình thấy nhiều bạn gửi EMS thấy bảo bị đánh thuế có phải không?
Cách đây 1 tháng mình cũng có gửi về cho cháu mình 6 hộp sữa và không hề bị đánh thuế gì cả.
Gửi bằng EMS,gửi từ thứ 3 thứ 6 ở VN nhận được đồ.

Thanh_tttv

Thành Viên Mới
Ad cho mình biết giá được không. Mình cũng muốn gửi một số thứ khác

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho mình biết giá được không. Mình cũng muốn gửi một số thứ khác
Có bảng giá ở trang chủ của bưu điện,hiện tại ko tiện nên mình k trích dẫn đc.

Hôm mình gửi là 7,5kg và tốn tầm 8000 yên.

PhanMinh

Thành Viên Mới
E cũng muốn gửi ít đồ mà tìm trên mạng k thấy cách gửi như thế nào. Ad hướng dẫn giúp e cách gửi được k ạ? Muốn gửi thì gửi ở đâu và thủ tục giấy tờ như thế nào ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E cũng muốn gửi ít đồ mà tìm trên mạng k thấy cách gửi như thế nào. Ad hướng dẫn giúp e cách gửi được k ạ? Muốn gửi thì gửi ở đâu và thủ tục giấy tờ như thế nào ạ?
Em cứ đóng vào hộp bìa dán băng dính cẩn thận vào rồi bê đến bưu điện gần nhà bảo họ là EMSでお願いします。Là nhân viên sẽ đưa ra cho mình tờ phiếu ghi thông tin người gửi,người nhận,tên mặt hàng,số tiền mặt hàng đó là bao nhiêu v..v...

PhanMinh

Thành Viên Mới
Em cứ đóng vào hộp bìa dán băng dính cẩn thận vào rồi bê đến bưu điện gần nhà bảo họ là EMSでお願いします。Là nhân viên sẽ đưa ra cho mình tờ phiếu ghi thông tin người gửi,người nhận,tên mặt hàng,số tiền mặt hàng đó là bao nhiêu v..v...
Dễ vậy mà e tìm lâu nay chả thấy @@. tks ad ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.