Đã Trả Lời Cách thanh toán tiền trên sàn đấu giá yahoo

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
add cho mình hỏi...minh không có thẻ gì hết...minh muốn thanh toán thì phải làm như thế nào ạ...onegai...
Tùy vào thằng bán, nhưng thường nó có nhiều cách cho bạn trả và thường có cả trả qua conbini . khi thanh toán bạn tick vào cái trả bằng conbini. Rồi ấn đồng ý, nó sẽ hiện ra cho bạn cái mã thanh toán, mang cái mã đó ra conbini mà trả, ra conbini mà ko biết trả thì bảo nó là tao mua hàng trên yahoo tạo cho tao cái bill để thanh toán là nó khác làm cho ( mã thanh toán của yahoo là 8282).

mapkun

Thành Viên Mới
Tùy vào thằng bán, nhưng thường nó có nhiều cách cho bạn trả và thường có cả trả qua conbini . khi thanh toán bạn tick vào cái trả bằng conbini. Rồi ấn đồng ý, nó sẽ hiện ra cho bạn cái mã thanh toán, mang cái mã đó ra conbini mà trả, ra conbini mà ko biết trả thì bảo nó là tao mua hàng trên yahoo tạo cho tao cái bill để thanh toán là nó khác làm cho ( mã thanh toán của yahoo là 8282).
hihi cảm ơn bạn nhiều nha

mapkun

Thành Viên Mới
mà mình đăng kí hơm có sđt thì mình hông mua hàng được phải hông ạ...sao minh đấu giá mà nó bảo koh có sdt gì đó...mình cũng koh rành tiếng nhật lắm....onegaishimasu

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
add ơi làm ơn giúp mình với. đến bước này phải làm gì tiếp vậy

Họ ghi là bạn đợi người bán liên lạc với bạn đê thông báo về phí vận chuyển, sau khi có thông báo thì đến phần bạn thanh toán tiền phí vận chuyển và tiền hàng.

QuanTran

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi là sau khi đấu giá thành công mình có điền form xác nhận, ở phần thanh toán mình đã chọn convenience store rồi, nhưng sau khi next vài bước thì nó báo lỗi như này phải giải quyết sao? Thanks

支払い手続きの完了を確認できません
しばらくしてからYahoo!かんたん決済利用明細をご確認いただき、該当の取引がない場合には、恐れ入りますが、最初から支払い手続きを行ってください。

quangnam2112

Kohai Học Việc
ai giải thích mình hình thức thanh toán yahoo kantan với, đấu giá thành công hôm qua, mà nay ko biết thanh toán cho yahoo kiêu gì

Himawari0508

Thành Viên Mới
Ad cho minh xin fb được không mình muốn hỏi banh rõ hơn về cach thanh toan yahokantan được không

Himawari0508

Thành Viên Mới
Họ ghi là bạn đợi người bán liên lạc với bạn đê thông báo về phí vận chuyển, sau khi có thông báo thì đến phần bạn thanh toán tiền phí vận chuyển và tiền hàng.
Ad oi cho minh xin fb được không muon hỏi bạn chút chuyện về đấu giá yahoo

N

Nguyen viet sơn

Guest
Ad ơi cứu vơi ạ. Em mua điện thoại mà ngta bảo hàng từ singapo về nên chờ 10 đến 18ngày nay 24 ngày vẫn chưa nhận đuọc. E không biết cách nhắn tin với Yahoo. Mong ad giup e với ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.