Cho mình hỏi về thẻ Master Card của Donkihote

Mai Phước Lộc

Thành Viên Mới
Hôm nay đi siêu thị có xem việc đăng kí thẻ thành viên của siêu thị Donkihote. Mà mình vẫn chưa hiểu lắm mấy chỗ này. Ad giải thích rõ giúp mình với ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bạn phải nói rõ là ko hiểu cái gì? chỗ nào thì mới giải đáp đc chứ. :eek:

Mai Phước Lộc

Thành Viên Mới
Bạn phải nói rõ là ko hiểu cái gì? chỗ nào thì mới giải đáp đc chứ. :eek:
cách xài ấy ạ. ^^. với lại phí năm đầu miễn phí, năm sau tốn 1sen phải k ạ. còn cái hình đầu tiên em k hiểu chỗ đó cho lắm.

người ta nói mình đăng kí thẻ xong sẽ có thêm 1 vé mua đồ 1sen nữa, mà nhìn cái hình hướng dẫn k có hiểu. ^^, hình cuối ấy ad.

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cách xài ấy ạ. ^^. với lại phí năm đầu miễn phí, năm sau tốn 1sen phải k ạ. còn cái hình đầu tiên em k hiểu chỗ đó cho lắm.
1.Cứ nhận thẻ xong rồi chạy ra siêu thị nào đó mua cái hộp bao con sói,rồi lúc thanh toán đưa họ cái thẻ này,họ quẹt 1 phát vào máy và cảm ơn đưa bạn hộp bao con sói. Bạn cầm hộp bao con sói này về trong lòng hân hoan vì đi mua ko mất tiền. :p ←Cách sử dụng

2.Phí hội viên thẻ này là năm đầu miễn phí,năm sau 1000yen.

3.Cái mục đó là lựa chọn số tiền tối đa khi mà chọn trả góp hàng tháng. Cái này thì nên chọn 1 hoặc 2 man (muốn thay đổi sau này cũng ok)

T

tài lương

Guest
Cái này dễ đc chấp nhận k bạn?

T

tài lương

Guest
tưởng cái này lúc nào cũng làm đc chứ

T

tài lương

Guest
đã tìm ra đc đến đấy và phát hiện ra 1 cửa hàng gần nhà giờ muốn đăng kí thì ra bảo sao bạn?
và thẻ này chỉ dùng đc ở siêu thị của nó hay là dùng như credit bình thường có mua đt dc k

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.