Hỏi Đã nhận được thẻ 三井住友

đồng huy hoàng

Kohai Học Việc
xin chào các chế , đặc biệt là ad hôm nay em đã nhận dc thẻ . và check bay tóc đã ok! cảm ơn anh em . hiện tại em check luôn cả ETC car mà em có oto đâu bjo muốn huỷ thì phải làm ntn ạ
thẻ vay dc 5 man trong nước và 5 man nc ngoài.
liệu có thể mượn dc cả 10 man trong nc không !
cám ơn anh em đã quan tâm

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ETC miễn phí hay sao đó,ko dùng cũng chả sao,ko ảnh hưởng gì cả.
h mà cắt thì họ sẽ phải gửi thẻ mới,thẻ hiện tại sẽ ko sử dụng đc.
Về vấn đề vay tiền thì cứ theo giấy tờ mà tuân thủ,họ ghi ntn thì chỉ sử dụng đc như thế đó thôi nhé.

đồng huy hoàng

Kohai Học Việc
chả hiểu sao ad ơi . 1 thẻ chả tích hợp j cả .
etc 1 thẻ , id 1 thẻ , thẻ visa 1 thẻ
nhận lúc 3 thẻ luôn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
chả hiểu sao ad ơi . 1 thẻ chả tích hợp j cả .
etc 1 thẻ , id 1 thẻ , thẻ visa 1 thẻ
nhận lúc 3 thẻ luôn
Vậy là họ ko tích hợp chức năng ETC vào thẻ Credit luôn à.
Vậy ko muốn dùng thì gọi đt bảo họ cắt cho cũng đc.
Đằng sau thẻ ETC có ghi số đt liên lạc đó.
Thông tin cụ thể thì mình k rõ vì mình ko sử dụng thẻ này.

TonyNguyen86

Thành Viên Mới
ad vui lòng cho mình hỏi . mình có đăng ký và nhận được thẻ tín dụng amazon. thẻ này chỉ sử dụng khi mua hàng trên amazon.jp thôi phải không. và làm thế nào mình biết thông tin thẻ tín dụng của mình bị mất cắp khi mua hàng trực tuyến. thẻ của mình cũng được phát hành tại
三井住友

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad vui lòng cho mình hỏi . mình có đăng ký và nhận được thẻ tín dụng amazon. thẻ này chỉ sử dụng khi mua hàng trên amazon.jp thôi phải không. và làm thế nào mình biết thông tin thẻ tín dụng của mình bị mất cắp khi mua hàng trực tuyến. thẻ của mình cũng được phát hành tại
三井住友
Thẻ tín dụng thì có thể mua được bất cứ trang bán hàng online nào mà có chức năng hỗ trợ thanh toán online.
Nếu mà là chỉ mua hàng đc trên amazon thì việc gì phải đặt cho cái tên "thẻ tín dụng amazon" hả bạn :D
Sao đang thẻ amazon lại chạy qua thẻ của sumitomo???

Còn về việc check có bị người khác sử dụng hay ko thì phải vào trang tài khoản cá nhân của loại thẻ đó,xem danh sách những món hàng,ngày giờ mà mình đã mua tại đó.
Có cái nào mà bạn thấy ko phải là mình đã mua thì tức là đã có người sử dụng của bạn thôi.

Nếu cảm thấy bất an thì gọi điện thoại báo mất thẻ họ sẽ cấp cho cái thẻ mới,với mã số mới chỉ bạn biết thôi.

TonyNguyen86

Thành Viên Mới
Trước hết mình cảm ơn ad đã trả lời giúp mình. thẻ amazon mastercard là sự hợp tác giữa amazon và sumitomo. vào vpass kiểm tra được ngay mình đã mua những gì và khi mua hàng olline khi nhập mã số thẻ thì nhập hết 16 số phải không.

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trước hết mình cảm ơn ad đã trả lời giúp mình. thẻ amazon mastercard là sự hợp tác giữa amazon và sumitomo. vào vpass kiểm tra được ngay mình đã mua những gì và khi mua hàng olline khi nhập mã số thẻ thì nhập hết 16 số phải không.
Khi mua hàng online thì bác cứ nhập đúng thông tin như họ yêu cầu.
Như là mã số thẻ 16 số
tháng/năm hết hạn thẻ
mã CVV (3 số cuối ở mặt sau thẻ) tùy từng trang sẽ yêu cầu mã này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.