Help! đăng ký sim biglobe sim giá rẻ

Nhân

Thành Viên Mới
Em đã đọc các bài viết hướng dẫn,nhưng em không đăng ký đc,mong add giúp đăng ký dùm em được không ạh, với thêm nữa em đang xài con lumia 540 ,hệ điều hành windowphone, em lắp sim docomo xài bình thường,không biết sim biglobe có lắm vô xài được ko hay em phải mua máy mới ạh...mong add giúp đỡ

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Đăn
Em đã đọc các bài viết hướng dẫn,nhưng em không đăng ký đc,mong add giúp đăng ký dùm em được không ạh, với thêm nữa em đang xài con lumia 540 ,hệ điều hành windowphone, em lắp sim docomo xài bình thường,không biết sim biglobe có lắm vô xài được ko hay em phải mua máy mới ạh...mong add giúp đỡ
Làm thử lần nữa xem. Nếu ko dc thì pm mình .cứ đăng ký đi. Nếu dc thì dùng ko thì có sim mua máy sau cũng dc

Nhân

Thành Viên Mới
Đăn

Làm thử lần nữa xem. Nếu ko dc thì pm mình .cứ đăng ký đi. Nếu dc thì dùng ko thì có sim mua máy sau cũng dc
Dạ vậy hả a.em cảm ơn a. Để em làm lại có gì em pm cho a,dù đc hay ko...cảm ơn a

Nhân

Thành Viên Mới
Add ơi... Em đăng ký đến chỗ マンション名前 など em ko biết điền sao hết.vì em ở nhà của trường thuê giờ điền sao đây add. Mong add giúp đỡ

Doan Lam

Kohai Học Việc
Add ơi... Em đăng ký đến chỗ マンション名前 など em ko biết điền sao hết.vì em ở nhà của trường thuê giờ điền sao đây add. Mong add giúp đỡ
Bạn có thể tìm trên bản đồ,ngồi ở nhà bật định vị lên rồi nó hiện ra địa chỉ nhà bạn và có hiện tên toà nhà rồi điền vào thôi,cách khác là đến 市役所 nhờ họ chỉ cho tiện học giao tiếp luôn

Nhân

Thành Viên Mới
Thua rồi,máy mình chỉ xem đc chổ ở thôi ko có địa chỉ,máy mình lumia ko phải iphone...

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
vậy điền thông tin vào tin nhắn cho mình vậy. m dk cho

tronghoan

Thành Viên Mới
các bác ơi,e đang dùng sim docomo đăng ký đc hơn 1 năm rồi,giờ chuyển sang biloge thì có được không vậy và thủ tục làm như thế nào vậy

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
các bác ơi,e đang dùng sim docomo đăng ký đc hơn 1 năm rồi,giờ chuyển sang biloge thì có được không vậy và thủ tục làm như thế nào vậy
được thì được . nhưng hợp đồng với docomo ntn có bị phạt nhiều không

Tienlx

Thành Viên Mới
Mình đăng ký sim data xong rồi đổi sang sim nghe gọi. Nhưng khi kích hoạt sim nghe gọi rôi, sim data vẫn dùng đc mạng. Mình tưởng chuyển đổi sang sim nghe gọi đc rồi thì sim data sẽ tự cắt.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Mình đăng ký sim data xong rồi đổi sang sim nghe gọi. Nhưng khi kích hoạt sim nghe gọi rôi, sim data vẫn dùng đc mạng. Mình tưởng chuyển đổi sang sim nghe gọi đc rồi thì sim data sẽ tự cắt.
uhm. thì phải hết tháng nó mới tự cắt bạn à

Hường Timi

Thành Viên Mới
Mn ơi giúp mình với mình đã đọc qua các loại máy đc nhà mạg chấp nhận sử dụg dc sim data nhưng mình có con ipad mini 2 mà mình k bik nó của qte hay của nhà mạg nào
Với lại nó đã lock hay chưa mình cũg k bik nữa .mà nếu lock rồi thì xài sim data biglobe được k ??? Mình nghe nói ipad thì k phân biệt nhà mạg đúg k ạ
Mog dc giúp thank nhiều ạ

Hường Timi

Thành Viên Mới
Mn ơi giúp mình với mình đã đọc qua các loại máy đc nhà mạg chấp nhận sử dụg dc sim data nhưng mình có con ipad mini 2 mà mình k bik nó của qte hay của nhà mạg nào
Với lại nó đã lock hay chưa mình cũg k bik nữa .mà nếu lock rồi thì xài sim data biglobe được k ??? Mình nghe nói ipad thì k phân biệt nhà mạg đúg k ạ
Mog dc giúp thank nhiều ạ

Nhân

Thành Viên Mới
vậy điền thông tin vào tin nhắn cho mình vậy. m dk cho
Add ơi, giờ thẻ visa mình làm ko đc rồi, giờ đăng ký sim data trước rồi chuyển sang sim nghe gọi luôn, add đăng ký giúp mình với,

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.