Hỏi Đăng ký sim biglobe

Raian

Thành Viên Mới
Cám ơn admin chia sẻ kinh nghiệm. Mình đa đăng ký nhug trong phong bì nhận dk k có tờ giấy yêu cầu thông tin ngân hàng. Sao zậy nhỉ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cám ơn admin chia sẻ kinh nghiệm. Mình đa đăng ký nhug trong phong bì nhận dk k có tờ giấy yêu cầu thông tin ngân hàng. Sao zậy nhỉ?
Em nhận được những giấy tờ gì?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin cho mình hỏi dại chút nha. Mình đăng ký đc sim rồi thì hàng tháng bị trừ tiền trong thẻ hay mình phải đi chuyển t vậy. Cám ơn add
Trừ trong thẻ nhé.Nếu ko để tiền trong thẻ cho họ trừ đúng ngày thì sau 1 vài lần như vậy khả năng cao sẽ bị cắt hợp đồng đơn phương vì sai điều khoản quy định của họ :)

Tuấn 689

Thành Viên Mới
Trừ trong thẻ nhé.Nếu ko để tiền trong thẻ cho họ trừ đúng ngày thì sau 1 vài lần như vậy khả năng cao sẽ bị cắt hợp đồng đơn phương vì sai điều khoản quy định của họ :)
Cám ơn admin nhiều nhé nay mới nhận đc sim, chắc phải đợi vài tháng mới chuyển lên sim nghe gọi đc phải ko add

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cám ơn admin nhiều nhé nay mới nhận đc sim, chắc phải đợi vài tháng mới chuyển lên sim nghe gọi đc phải ko add
sau 1,2 hôm nữa là có thể đổi sang sim nghe gọi đc nhé bạn.

Raian

Thành Viên Mới
Em nhận được những giấy tờ gì?
Em đăng ký bằng credit, ng ta gửi lại nội dung mình đã đăng ký để kiểm tra. Em dịch được câu, sim sẽ đk chuyển đến sau trong vòng 1 tuần. Nhug 1 tuần zui vẫn chưa thấy.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.