Hỏi Đăng ký thanh toán mạng biglobe

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Lại làm phiền ad nữa. Bạn của mình đk sim biglobe dùng được 1 tháng rồi nhưng giờ lại bị họ gửi giấy đk thanh toán về vào 1 tờ báo lỗi ở phần đóng dấu xác nhận. Giờ phải làm thế nào mới đúng vậy ad. Mong được giúp đỡ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
nghĩa là người đó đã sử dụng con dấu sai.
Bảo người đó mở sổ ngân hàng ra xem phần con dấu đã đóng ở sổ ý.
Phải sử dụng cái con dấu mà đã dùng để đăng ký tài khoản đó mới đc nhé.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
nghĩa là người đó đã sử dụng con dấu sai.
Bảo người đó mở sổ ngân hàng ra xem phần con dấu đã đóng ở sổ ý.
Phải sử dụng cái con dấu mà đã dùng để đăng ký tài khoản đó mới đc nhé.
Ah mà ad ơi, sao trong trong sổ ngân hàng ko thấy chổ nào đóng dấu của mình là sao vậy nhỉ

Trungnhia1989

Kohai Học Việc
Mình cũng bị gửi giấy điền lại, lần 2 rùi. Giờ thì bị ngắt wifi rùi , sáng nay mình cầm giấy đến combini đóng tiền rui. Chưa biết khi nào có wiffi lại nữa

Trungnhia1989

Kohai Học Việc
Admin hay là lúc mình đăng ký thẻ ngân hàng của mình chưa đủ 6 tháng lên ko thể thanh toán đc. Hắc là điền chưa đúng mong admin giúp đỡ :(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ah mà ad ơi, sao trong trong sổ ngân hàng ko thấy chổ nào đóng dấu của mình là sao vậy nhỉ
Hỏi trực tiếp người bạn đó là hôm đi làm ngân hàng thì đã sử dụng con dấu nào?
Hay là đã ký tên thay cho con dấu?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin hay là lúc mình đăng ký thẻ ngân hàng của mình chưa đủ 6 tháng lên ko thể thanh toán đc. Hắc là điền chưa đúng mong admin giúp đỡ :(
Ko có chuyện đó đâu nhé.
Lý do là do bạn điền sai nên họ ko nhận đc sự chấp nhận cho phép rút tiền từ tài khoản ngân hàng.
Bạn cần điền lại chuẩn xác rồi gửi đi cho họ.

Trungnhia1989

Kohai Học Việc
Ko có chuyện đó đâu nhé.
Lý do là do bạn điền sai nên họ ko nhận đc sự chấp nhận cho phép rút tiền từ tài khoản ngân hàng.
Bạn cần điền lại chuẩn xác rồi gửi đi cho họ.
Vậy à, cảm ơn admin. À mà giờ mình đã nộp tiền ở combini tùi không biết khi nào có wifi lại, hay phải điện thoại báo cho họ. Mình thì lại ko dùng điện thoại. Admin giúp với.

Dimo

Thành Viên Mới
Đăng ký ngân hàng khác mà không ghi chi nhánh có được không bạn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy à, cảm ơn admin. À mà giờ mình đã nộp tiền ở combini tùi không biết khi nào có wifi lại, hay phải điện thoại báo cho họ. Mình thì lại ko dùng điện thoại. Admin giúp với.
Chờ đến thứ 2 xem ntn nhé.
Mình chịu chẳng giúp đc gì đâu.Các bạn hãy sử dụng dịch vụ đúng theo yêu cầu của họ.
Đến hạn phải trả tiền đầy đủ thì ko gặp rắc rối gì cả mà.

Đăng ký ngân hàng khác mà không ghi chi nhánh có được không bạn
Bắt buộc phải ghi tên chi nhánh nhé.

Alex kim

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi là đã bùng sim đt ở nhà mạng sofbank rồi thì có đk sim nghe gọi ở biglobe đc ko a.mình ra đk au docomo đều ko đc

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho mình hỏi là đã bùng sim đt ở nhà mạng sofbank rồi thì có đk sim nghe gọi ở biglobe đc ko a.mình ra đk au docomo đều ko đc
Em bùng lâu chưa?
Nếu mới bùng thì chưa bị cho vào black list,thì có thể đk đc.
Trước mắt em hãy đk sim data như bài hường dẫn nhé.
Sau khi nhận đc sim data rồi thì chuyển qua sim nghe gọi (có số đt) thì khả năng thành công là cao đó :)

Alex kim

Thành Viên Mới
Em bùng lâu chưa?
Nếu mới bùng thì chưa bị cho vào black list,thì có thể đk đc.
Trước mắt em hãy đk sim data như bài hường dẫn nhé.
Sau khi nhận đc sim data rồi thì chuyển qua sim nghe gọi (có số đt) thì khả năng thành công là cao đó :)
E đk cục wimax 2+ của nó rồi. Còn bùng thì lâu rồi

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.