Hỏi Hồ sơ bảo lãnh vợ và con sang Nhật.

Anhtit

Thành Viên Mới
Xin mọi người giúp cho về việc mình muốn tự làm hồ sơ bảo lãnh cho vợ và con sang Nhật theo diện kỹ sư. Nhưng trong mẫu đơn Admin có hướng dẫn, vẫn có chỗ mình không hiểu. Như mục 22 ở đây chọn là 大学 hay その他. Và mục 2-2. 2-3 của tờ số 3 điền địa chỉ của mình hay của công ty ! Admin có ghi mục 22 23 ghi điền ngành nghề của bạn. Bạn ở đây là người bảo lãnh hay người được bảo lãnh ? Rất mong mọi người giúp đỡ cho !

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Xin mọi người giúp cho về việc mình muốn tự làm hồ sơ bảo lãnh cho vợ và con sang Nhật theo diện kỹ sư. Nhưng trong mẫu đơn Admin có hướng dẫn, vẫn có chỗ mình không hiểu. Như mục 22 ở đây chọn là 大学 hay その他. Và mục 2-2. 2-3 của tờ số 3 điền địa chỉ của mình hay của công ty ! Admin có ghi mục 22 23 ghi điền ngành nghề của bạn. Bạn ở đây là người bảo lãnh hay người được bảo lãnh ? Rất mong mọi người giúp đỡ cho !
tùy vào ngành nghề của bạn và chọn mục
nếu không có trong đó điền その他
điền địa chỉ công ty nhé
mình là người bảo lãnh

Anhtit

Thành Viên Mới
tùy vào ngành nghề của bạn và chọn mục
nếu không có trong đó điền その他
điền địa chỉ công ty nhé
mình là người bảo lãnh
Vâng cám ơn Admin. Và xin hỏi thêm nữa là mình là kỹ sư bảo lãnh vợ và con sang Nhật. Nhưng hôm qua mình thấy mẫu đơn này ! Đây là mẫu mới hay như thế nào admin ? Nếu là mẫu mới phiền admin giúp mình cách điền tờ số 2.

Sửa lần cuối:

Anhtit

Thành Viên Mới
Hôm nào cũng vào xem mà không thấy ai trả lời ? Chẳng nhẽ không có ai biết để giúp mình sao !

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Hôm nào cũng vào xem mà không thấy ai trả lời ? Chẳng nhẽ không có ai biết để giúp mình sao !
mình thấy bạn lười quá.
có vài dòng cơ bản có cả tiếng anh , bạn gõ vào google dịch thì hiểu hết ý nghĩa rồi còn gì.
những cái nhỏ nhoi hãy tự nghĩ và tự làm đi bạn

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.