Help! Hỏi cách điền thông tin tên họ khi book vé máy bay trên trang skyscanner

Nguyễn Nhật

Kohai Học Việc

Mình có đặt và thanh toán tiền xong hết vé máy bay mua của hãng tên là DeNA travel . Đã nhận đc vé điện tử nhưng thông tin ghi trong vé thì tên đệm(ミドルネーム) và tên(名前) bị ngược nhau. Mình tên đúng là : Nguyễn Chính Nhật . Nhưng trong vé ghi như hình bên dưới . Không biết như vậy thì có làm sao không ạ . Ai biết thì tư vấn giúp mình với ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Mình có đặt và thanh toán tiền xong hết vé máy bay mua của hãng tên là DeNA travel . Đã nhận đc vé điện tử nhưng thông tin ghi trong vé thì tên đệm(ミドルネーム) và tên(名前) bị ngược nhau. Mình tên đúng là : Nguyễn Chính Nhật . Nhưng trong vé ghi như hình bên dưới . Không biết như vậy thì có làm sao không ạ . Ai biết thì tư vấn giúp mình với ạ
Chuẩn rồi e nhé.
ko việc gì phải lăn tăn.

Nguyễn Nhật

Kohai Học Việc
Chuẩn rồi e nhé.
ko việc gì phải lăn tăn.
Mà ad ơi . Lúc em nhập thông tin để mua vé không có phần nào bắt nhập số pasport của em . Đến khi người ta gửi vé cũng ko có thông tin gì về số passport hết . Như vậy có sao ko ạ ? Đến lúc ra sân bay đưa passport cho ngta kiểm tra xong check số passport cũng đc đúng ko ạ ? . Tại em thấy thằng bạn cùng phòng mua vé điện tử của vietnam airlines thì phải nhập số passport mới đc nên hơi không hiểu lí do vì sao !!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mà ad ơi . Lúc em nhập thông tin để mua vé không có phần nào bắt nhập số pasport của em . Đến khi người ta gửi vé cũng ko có thông tin gì về số passport hết . Như vậy có sao ko ạ ? Đến lúc ra sân bay đưa passport cho ngta kiểm tra xong check số passport cũng đc đúng ko ạ ? . Tại em thấy thằng bạn cùng phòng mua vé điện tử của vietnam airlines thì phải nhập số passport mới đc nên hơi không hiểu lí do vì sao !!
Tuỳ từng hãng,đại lý quản lý khác nhau e ạ.
Mình chuyên mua vé của ANA có bao h phải nhập thông tin passport đâu.

Hôm bay e chỉ cần có passport + thẻ ngoại kiều + vé điện tử là đc

E đừng làm lộ thông tin vé nhé.

Nguyễn Nhật

Kohai Học Việc
Tuỳ từng hãng,đại lý quản lý khác nhau e ạ.
Mình chuyên mua vé của ANA có bao h phải nhập thông tin passport đâu.

Hôm bay e chỉ cần có passport + thẻ ngoại kiều + vé điện tử là đc

E đừng làm lộ thông tin vé nhé.
Em cảm ơn ad rất nhiều ạ :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.