Hỏi Hỏi giấy tờ Biglobe gửi về

Master

Kohai Học Việc
Ad cho hỏi mình gửi hợp đồng đc 1 tuần rồi, thì nhận đc giấy này. Thế này là đc hay chưa ạ. Tks ad

Khuất Bảo Namm

Kohai Học Việc
Ad cho hỏi mình gửi hợp đồng đc 1 tuần rồi, thì nhận đc giấy này. Thế này là đc hay chưa ạ. Tks ad

Giấy này có nghĩa là công ty chưa nhận được hợp đồng của bạn. Chắc do bưu điện thôi. B kiểm tra email biglobe gửi về nó thông báo chi tiết hết.

Mrsushi

Thành Viên Mới
E cũng chỉ có ntn không thấy có hợp đồng, hay là không đăng ký hay là nó gửi hợp đồng mình chưa nhận dc hả adm. Adm chụp hộ xem cái bản hợp đồng nó ntn vậy

Chinh0110

Thành Viên Mới

Ad ơi sau khi mình gửi giâgs đăng ký sau 4 ngày nhận được giấy này vvaayj là sao hả ad.
Giúp mình với thank

Pham Thanh Quang

Thành Viên Mới

Chào ad. Em đã nhận được simbiglobe rồi. Đăng kí xong hết rồi. giờ lại nhận được giấy giống như bạn ở trên. Như vậy hơi khó hiểu, có phải do bưu điện chuyển hơp đồng chậm không vậy ạ. Em điền và gửi giấy đi thì 2 tuần sau mới nhận được Sim. Giờ có phải đăng kí phương cách trả tiền trên mạng nữa không ạ. Lần trước em làm giống hệt với bài viết điền thông tin vào giấy "điền thủ tục ngân hàng http://isempai.jp/cach-dien-thu-tuc-ngan-hang-mang-wimax-biglobe/"

Sửa lần cuối:

Master

Kohai Học Việc

Chào ad. Em đã nhận được simbiglobe rồi. Đăng kí xong hết rồi. giờ lại nhận được giấy giống như bạn ở trên. Như vậy hơi khó hiểu, có phải do bưu điện chuyển hơp đồng chậm không vậy ạ. Em điền và gửi giấy đi thì 2 tuần sau mới nhận được Sim. Giờ có phải đăng kí phương cách trả tiền trên mạng nữa không ạ. Lần trước em làm giống hệt với bài viết điền thông tin vào giấy "điền thủ tục ngân hàng http://isempai.jp/cach-dien-thu-tuc-ngan-hang-mang-wimax-biglobe/"
Giấy này là giấy nhắc đký phương thức thanh toán. Nó gửi trong lúc chưa nhận đc hợp đồng. Nhưng do bên bưu điện họ gửi trễ nên giờ mới tới.
Mình vừa nhận đc giấy này hôm trước thì hôm sau có sim ngay. Chứng tỏ đký thành công rồi, ko cần đký gì nữa.
Với cả đký trên web chỉ dành cho thẻ tín dụng, nếu bạn đký bằng thẻ ngân hàng thì ko cần.

Pham Thanh Quang

Thành Viên Mới
Giấy này là giấy nhắc đký phương thức thanh toán. Nó gửi trong lúc chưa nhận đc hợp đồng. Nhưng do bên bưu điện họ gửi trễ nên giờ mới tới.
Mình vừa nhận đc giấy này hôm trước thì hôm sau có sim ngay. Chứng tỏ đký thành công rồi, ko cần đký gì nữa.
Với cả đký trên web chỉ dành cho thẻ tín dụng, nếu bạn đký bằng thẻ ngân hàng thì ko cần.
Cảm ơn bạn nhiều nhen.

Anh tho

Thành Viên Mới
Mọi người cho e hỏi. Không có con dấu mà kí tên thôi có đăng kí wiffi của biglibe được không ạ. E gửi xác nhận ngân hàng đi hơn 1 tuần rồi mà không thấy gì. Nếu gửi đi rồi mà không đăng kí nữa thì có sao không ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.