Đã Trả Lời Hỏi về đăng kí thẻ credit rakuten

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mandy

Kohai Học Việc
Add ơi. E đăng kí thẻ credit ngày hôm qua.đăng kí thành công rồi.hôm nay e vào trang theo dõi tình hình duyệt thẻ .mà nó hiện ra cái gì ak.e không hiểu cho lắm.add xem giúp e với.

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add ơi. E đăng kí thẻ credit ngày hôm qua.đăng kí thành công rồi.hôm nay e vào trang theo dõi tình hình duyệt thẻ .mà nó hiện ra cái gì ak.e không hiểu cho lắm.add xem giúp e với.

Bạn kiểm tra lại mã số 受付番号 đã đúng chưa? (Xác nhận trong mail)

Và kiểm tra ở cái thứ 3 là 4 số cuối của số đt của bạn (số đt mà đã dùng để đk thẻ rakuten)

Mandy

Kohai Học Việc
Chính xác hết luôn ak add.e thử hết mọi cách mà vẫn như z.ko lẽ e bị out ngay từ vòng loại hả add

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bạn đk bao h?
bạn gửi nội dung mail của rakuten gửi về sau khi đk xong thẻ rakuten cho mình xem nào?

Mandy

Kohai Học Việc
Xin lỗi add.e đangw nhập bằng máy tình thì noa hiện lên rồi.nãy h e đăng nhập bằng đt với ipad không ăn thua.e mới vừa vàobangwf máy tính thì noa hiện lên rồi.xin lỗi add nhiều nhiều.làm phiền add qá.:oops::oops:

whatever

Thành Viên Mới
Sempai ơi. Cho e hỏi chút ạ. E làm xog thẻ credit rakuten rồi nhưng e ko biết là thẻ này nạp tiền vào hay trừ trong tài khoản ngân hàng. Nếu là nạp tiền thì nạp như thế nào ạ? Còn trừ vào tài khoản thì trừ vào tài khoản ゆうちょ khi mình làm thẻ ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Sempai ơi. Cho e hỏi chút ạ. E làm xog thẻ credit rakuten rồi nhưng e ko biết là thẻ này nạp tiền vào hay trừ trong tài khoản ngân hàng. Nếu là nạp tiền thì nạp như thế nào ạ? Còn trừ vào tài khoản thì trừ vào tài khoản ゆうちょ khi mình làm thẻ ạ?
1.Thẻ Credit ko phải thẻ ngân hàng mà bỏ tiền vào nhé
Bạn đọc bài này sẽ hiểu thế nào là thẻ credit
http://isempai.jp/the-tin-dung-credit-la-gi/

2.Yes! trừ vào tk mà mình đã đk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.