Hỏi Hỏi về sim biglobe trên amazon

Kanade

Thành Viên Mới
Mình thấy trên amazon có bán sim biglobe nhưng không biết là mua về xong có cần phải đăng kí hay là lắp vào rồi kích hoạt là sử dụng được ạh? Mình làm theo hướng dẫn đk sim của admin nhưng phần credit card ko có nên giờ đang muốn đký cách khác! Ai biết chỉ dùm với!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
đăng ký sim theo hướng dẫn trên websai của isempai đi bạn. dễ mà

Master

Kohai Học Việc
Mình thấy trên amazon có bán sim biglobe nhưng không biết là mua về xong có cần phải đăng kí hay là lắp vào rồi kích hoạt là sử dụng được ạh? Mình làm theo hướng dẫn đk sim của admin nhưng phần credit card ko có nên giờ đang muốn đký cách khác! Ai biết chỉ dùm với!
Bạn mua trên Amazon thì vẫn phải đký mới dùng được. Nên đký trực tiếp với Biglobe vẫn nhanh hơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mua trên amazon xong thì lúc đăng ký dựa theo mã số của sim đó,và cần phải có thẻ credit mới đăng ký đc nhé bạn.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.