Hỏi về thẻ rakuten x ana

TONG DUY LINH

Thành Viên Mới
Đây là thẻ thế nào ạ và có nên đăng kí hơn là thẻ rakuten credit không?
cả hai đều là credit nhưng mà cái thẻ anan là tích hợp thêm cả đổi sag dặm của ana?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đây là thẻ thế nào ạ và có nên đăng kí hơn là thẻ rakuten credit không?
cả hai đều là credit nhưng mà cái thẻ anan là tích hợp thêm cả đổi sag dặm của ana?
Nhìn chung thì ko có gì khác. Nó chỉ tích hợp thêm chức năng tích điểm của ANA Airline.
Nếu bạn thường xuyên sử dụng hãng ANA thì đk cũng đc.

TONG DUY LINH

Thành Viên Mới
Nhìn chung thì ko có gì khác. Nó chỉ tích hợp thêm chức năng tích điểm của ANA Airline.
Nếu bạn thường xuyên sử dụng hãng ANA thì đk cũng đc.
mà ad ơi mình đăng ký thẻ credit rakuten nhưng bị từ chối rooiif thì đăng ký lại có đc k? k thì còn cái nào ngoài yahoo card ? hay đăng ký cái rakuten ana này có đc k

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
mà ad ơi mình đăng ký thẻ credit rakuten nhưng bị từ chối rooiif thì đăng ký lại có đc k? k thì còn cái nào ngoài yahoo card ? hay đăng ký cái rakuten ana này có đc k
Bị từ chối rồi thì đk lại vẫn thế thôi :(
Mình sẽ viết thêm bài hướng dẫn đk thẻ credit khác trong thời gian sớm nhất.

Hungtq75

Kohai Học Việc
Ad cho hỏi là tôi đã đk thẻ visa rakuten rồi nhưng vẫn chưa hiểu nạp tiền vào đó ntn để sử dụng

janele121

Thành Viên Mới
Em cũng đăng kí theo hướng dẫn của isempai và đang chờ duyệt, cho em hỏi là họ sẽ gửi giấy tờ về địa chỉ cho mình khai báo tài khoản ngân hàng của mình để kết nối hay mình phải nạp tiền vào hay là sao? Như bên Aeon thì nạp tiền tại cây ATM của aeon bank đó.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em cũng đăng kí theo hướng dẫn của isempai và đang chờ duyệt, cho em hỏi là họ sẽ gửi giấy tờ về địa chỉ cho mình khai báo tài khoản ngân hàng của mình để kết nối hay mình phải nạp tiền vào hay là sao? Như bên Aeon thì nạp tiền tại cây ATM của aeon bank đó.
Trong trường hợp được cấp thẻ họ sẽ gửi thẻ + giấy đăng ký liên kết chi trả hàng tháng bằng tài khoản ngân hàng của mình.
Mình nhắc lại thẻ tín dụng ko phải nạp tiền vào sử dụng.
Loại thẻ nạp tiền vào mới sử dụng đc là thẻ debit or prepaid

Huy Hoang

Thành Viên Mới
Em dc gửi giấy về nhà đóng dấu rồi gửi đi

Nay em dc trung tâm thẻ nó gọi điện đến mà trong lớp không nghe được lúc tan giờ gọi điện lại thì hệ thống nói bjo hết giờ làm việc vui lòng gọi lại
Chả biết nó có cấp thẻ cho không mà phiền gớm

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em dc gửi giấy về nhà đóng dấu rồi gửi đi

Nay em dc trung tâm thẻ nó gọi điện đến mà trong lớp không nghe được lúc tan giờ gọi điện lại thì hệ thống nói bjo hết giờ làm việc vui lòng gọi lại
Chả biết nó có cấp thẻ cho không mà phiền gớm
Khi có đt gọi đến thì 90% là đc cấp thẻ.
Họ gọi là có thể có 1 vài điểm cần xác minh lại. Vì đây thẻ tín dụng nên cũng cần phải có điều tra thông tin chứ ko thể cấp bừa bãi đc e ạ.

Huy Hoang

Thành Viên Mới
申し訳ありませんが、弊社審査基準に基き、総合的判断の結果、お客様のカードの発行をお見送りとさせていただきました。 何卒、ご了承賜りますようお願い申し上げます。

状況更新日:2016年04月23日

nó nói như này là như nào ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
申し訳ありませんが、弊社審査基準に基き、総合的判断の結果、お客様のカードの発行をお見送りとさせていただきました。 何卒、ご了承賜りますようお願い申し上げます。

状況更新日:2016年04月23日

nó nói như này là như nào ạ
là TẠCH rùi :D

グエン ヴァン トゥン

Kohai Học Việc
Add ơi giup e với ạ. Em nhân được thẻ rồi. Nhưng trong đây họ ghi về Ngân hàng yuchou mà e lại muốn đăng kí bằng ngân hang Ụ. Vậy e phai lam thế nào. Add hướng dân e ghi như thế nào với ah

グエン ヴァン トゥン

Kohai Học Việc

Add ơi giup e với ạ. Em nhân được thẻ rồi. Nhưng trong đây họ ghi về Ngân hàng yuchou mà e lại muốn đăng kí bằng ngân hang Ụ. Vậy e phai lam thế nào. Add hướng dân e ghi như thế nào với ah

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.