Hỏi Hỏi về Wifi của BIGLOBE

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Chào Ad. mình mới đk cục wifi của Biglobe đến hôm nay nhận máy đk là 2 ngày rồi mà vào phần để trả lời câu hỏi nhận tiền thưởng mà toàn thế này

Hay là không còn khuyến mãi nữa phải không Ad?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào Ad. mình mới đk cục wifi của Biglobe đến hôm nay nhận máy đk là 2 ngày rồi mà vào phần để trả lời câu hỏi nhận tiền thưởng mà toàn thế này

Hay là không còn khuyến mãi nữa phải không Ad?
Chắc chắn vẫn còn khuyến mãi.
Bạn gửi cái ảnh lưng chừng thế kia thì ko rõ đc.
Ah,nếu đk theo đường link của isempai thì mới nhận đc tiền,nếu đk ngoài thì có thẻ sẽ ko nhận đc đâu.

Tiến Đệ

Kohai Học Việc

e đk theo đường link của ad mà cũng ko thấy chỗ trả lời câu hỏi ở đâu cả

Tiến Đệ

Kohai Học Việc
add cho e hỏi là tháng đầu tiên mình dùng mạng thoải mái hay phải dùng giới hạn ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
add cho e hỏi là tháng đầu tiên mình dùng mạng thoải mái hay phải dùng giới hạn ạ
Em dùng thoải mái nếu dk gói cước ko giới hạn như bài hướng dẫn.

Link trả lời câu hỏi thì phải chờ sau khi nhận dc máy 1 vài hôm mới hiển thị nhé.

Tiến Đệ

Kohai Học Việc

Link trả lời câu hỏi thì phải chờ sau khi nhận dc máy 1 vài hôm mới hiển thị nhé.
add cho e hỏi chế độ ノーリミット là chế độ gì vậy ad

K

kenhpv

Guest

Cho mình hỏi 1 chút, mình dk máy w02, tắt chế độ 4G rồi mà dùng vẫn bị tính dung lượng, và chỗ mình ở có sóng wimax2+ ạ

Nguyên hải

Thành Viên Mới
Add cho minh hỏi lúc chọn loại máy nó có hiện ra クレードル・ACアダプタは別売りです。ở dưới thì có tích vào đó không a.

K

kenhpv

Guest
Add cho minh hỏi lúc chọn loại máy nó có hiện ra クレードル・ACアダプタは別売りです。ở dưới thì có tích vào đó không a.
Tích vào b sẽ mất thêm 4450yen để lấy củ sạc đấy. Nếu k thì b chỉ nhận đc cáp usb. Theo mình thì k cần vì với cáp usb ấy b. vẫn sạc đc qua củ sạc iphone, laptop.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
add cho e hỏi chế độ ノーリミット là chế độ gì vậy ad
Chế độ này là ko giới hạn dung lượng,và sử dụng sóng wimax chứ k phải wimax2+
Loại máy duy nhất có thể chuyển về chế độ này là HDW14 hoặc 15 thôi.
(Máy đời cũ nên chỉ có thể mua ở trên mạng)

Cho mình hỏi 1 chút, mình dk máy w02, tắt chế độ 4G rồi mà dùng vẫn bị tính dung lượng, và chỗ mình ở có sóng wimax2+ ạ
Đó chỉ là chức năng tự động đếm dung lượng sử dụng của máy,em ko dùng 4G thì đừng để ý đến nó nhé :)

Tiến Đệ

Kohai Học Việc
Chế độ này là ko giới hạn dung lượng,và sử dụng sóng wimax chứ k phải wimax2+
Loại máy duy nhất có thể chuyển về chế độ này là HDW14 hoặc 15 thôi.
(Máy đời cũ nên chỉ có thể mua ở trên mạng)

Đó chỉ là chức năng tự động đếm dung lượng sử dụng của máy,em ko dùng 4G thì đừng để ý đến nó nhé :)
e đăng kí máy wo2 gói 放題 thì cứ dùng thế thôi hay phải cài đặt gì ko add

Nguyên hải

Thành Viên Mới
Add cho e hỏi cái tiền 19200 円 là tiền gì vậy a. Nhờ add kiểm tra xem e ghi thế này đã được chưa.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add cho e hỏi cái tiền 19200 円 là tiền gì vậy a. Nhờ add kiểm tra xem e ghi thế này đã được chưa.
Đó là giá trị thực của máy wimax.
Trên lý thuyết là free nhưng nếu hủy hợp đồng giữa chừng thì sẽ bị tính tiền máy là số tháng còn lại của hợp đồng x 800 yên.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.