Hỏi Huỷ thẻ 楽天カード家族

Nguyễn Giang

Kohai Học Việc
Chào anh chị senpai và các bạn , em có việc muốn nhờ anh chị : hiện tại em có dùng thẻ rakuten cũng được hơn 2 năm rồi hạn mức thẻ của em là 70m , e có đăng kí 2 thẻ phụ gia đình , giờ muốn huỷ 1 thẻ phụ gia đình thì làm thế nào vậy a chị ơi , em có gọi lên tỏng đài rakuten nhân viên nghe máy và bảo em gọi lên sdt tổng đài tự động và chọn vào mục huỷ thẻ , em có nhập 会員番号、カード番号、暗証番号、生年月日( riêng cái ngày tháng năm sinh này em nhập ngày tháng linh tinh vì nó là thẻ phụ chủ quan ) lên a chị tư vấn giúp em cach nào huỷ thẻ phụ đuọc ko ạ . Thẻ chính e đăng nhập lên hệ thống 楽天 navi thì chỉ có chỗ huỷ thẻ chính thôi , a chị nào biết chỉ dùm e với , e cảm ơn a .

le lap

Thành Viên Mới
Bạn gọi lên tổng đài nhờ họ huỷ cho.bạn nói tao đã làm thủ tục tự động nhưng k được.tiếng nhật tao không được tốt nên mày huỷ thẻ đó giúp tao.Mình cũng nhờ họ huỷ và ok rồi!chúc bạn may mắn.

Nguyễn Giang

Kohai Học Việc
Bạn gọi lên tổng đài nhờ họ huỷ cho.bạn nói tao đã làm thủ tục tự động nhưng k được.tiếng nhật tao không được tốt nên mày huỷ thẻ đó giúp tao.Mình cũng nhờ họ huỷ và ok rồi!chúc bạn may mắn.
bạn ơi gọi lên thì họ xác nhận thông tin có nhiều không vâyj , cần cung cấp thông tin thẻ phụ gia đình k ban ơi ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.