Đã Trả Lời khó khăn nhập địa chỉ khi đăng ký thẻ visa của yahoo

Nguyen Ngoc Dung

Kohai Học Việc

xin nhờ mọi người giúp đỡ,
mình đăng ký thẻ của yahoo theo hướng dẫn trên diễn đàn. mọi thứ ổn cả, chỉ riêng phần nhập địa chỉ thì toàn bị báo lỗi ký tự ko cho phép, ai biết cách nhập xin giúp đỡ, để lại facebook để mình chụp hình gửi qua. tại vì trên diễn đàn này ko up đc hình lên. cám ơn nhiều

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

xin nhờ mọi người giúp đỡ,
mình đăng ký thẻ của yahoo theo hướng dẫn trên diễn đàn. mọi thứ ổn cả, chỉ riêng phần nhập địa chỉ thì toàn bị báo lỗi ký tự ko cho phép, ai biết cách nhập xin giúp đỡ, để lại facebook để mình chụp hình gửi qua. tại vì trên diễn đàn này ko up đc hình lên. cám ơn nhiều
Bác bỏ ký tự & đi là sẽ đc nhé.

Nguyen Ngoc Dung

Kohai Học Việc

bác yên tâm,kể cả ko cần tên toà nhà ghi mỗi số phòng thì vẫn ok.
bên rakuten mới dt xác nhận thông tin, giờ mình vào kiểm tra tình trạng thẻ thì như trong hình. như thế thì khả năng đc cấp thẻ ko nhỉ. vì mình ko biết tiếng nhật lắm. cám ơn admin, cám ơn isempai nhiều.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

bên rakuten mới dt xác nhận thông tin, giờ mình vào kiểm tra tình trạng thẻ thì như trong hình. như thế thì khả năng đc cấp thẻ ko nhỉ. vì mình ko biết tiếng nhật lắm. cám ơn admin, cám ơn isempai nhiều.
Ngon rồi!!
Bác đk luôn cái thẻ của sumitomo và AEON nữa cho đủ bộ :)

Nguyen Ngoc Dung

Kohai Học Việc
Rakuten mình đăng ký cách đây 2 ngày. Giờ đang ở bước 5. Cũng chẳng biết thế nào

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.