Hỏi Làm thẻ tín dụng

Zalo

Kohai Học Việc
Admin cho mình hỏi chút, mình nuốn làm thêm thẻ tín dụng của công ti khác,nhưng chỉ chọn loại JBC có được không,hay bắt buộc phải là VISA hoặc MASTERCARD

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin cho mình hỏi chút, mình nuốn làm thêm thẻ tín dụng của công ti khác,nhưng chỉ chọn loại JBC có được không,hay bắt buộc phải là VISA hoặc MASTERCARD
Ko bắt buộc đâu nhé bạn.
Mình sở hữu 2 thẻ của 2 nơi khác nhau nhưng đều là loại thẻ VISA nè.

Mac TIEN manh

Kohai Học Việc
Cho mình hỏi mình đăng ký thẻ tín dụng cũng 2 lần rồi của ngân hàng UFJ và cả 2 lần đều thất bại. Hiện tại mình rất muốn đăng ký thẻ vậy có cách nào không nếu biết add chỉ mình với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho mình hỏi mình đăng ký thẻ tín dụng cũng 2 lần rồi của ngân hàng UFJ và cả 2 lần đều thất bại. Hiện tại mình rất muốn đăng ký thẻ vậy có cách nào không nếu biết add chỉ mình với
Chịu thôi,cứ sống ở Nhật trên 6 tháng thu nhập ổn định,ko có nợ nần gì tiền thuế,điện thoại v..v... thì khả năng đc chấp nhận mới cao.

Mac TIEN manh

Kohai Học Việc
minh sống ở nhật hơn 2 năm rồi lương thì ổn định nhưng nhận lương tay k phải lương thẻ mà cũng không có nợ lần gì hết vậy k đăng ký được ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
minh sống ở nhật hơn 2 năm rồi lương thì ổn định nhưng nhận lương tay k phải lương thẻ mà cũng không có nợ lần gì hết vậy k đăng ký được ạ
Đăng ký thử thẻ Rakuten hoặc thẻ Sumitomo xem sao nhé.
2 loại thẻ này dễ đc chấp nhận nhất.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.