Mua dien thoai tren amazon

Zun chan

Kohai Học Việc
Mọi người cho mình hỏi đã có ai mua điện thoại new trên amazon chưa. Mình xem có con iPhone ghi là new nhưng phần thông tin lại nói chỉ có máy mà ko có sạc. Ko hiểu new ở đây là gì nữa.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
uh ha
đoạn giới thiệu ban đầu thì ghi là có đủ hết,đoạn dưới comment của shop thì lại là chỉ có mỗi máy.
Mình vừa đặt câu hỏi cho shop xong,chờ xem họ trả lời ntn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em cũng nên tham khảo mua ở sàn đấu giá yahoo nhé.
Mình thì thường mua máy ở đây vì giá rẻ hơn khi mua ở Amazon.
Ví dụ cùng 1 sản phẩm iphone 5S nếu mua đc trên sàn đấu giá thì sẽ có thể mua đc với những giá như hình bên dưới.

Zun chan

Kohai Học Việc
Dạ e cảm ơn add nhìu. E ko có thẻ credit liệu mua được trên yahoo không ạ. Với lại trên đó có máy mới không ạ. Em sợ mua máy cũ lắm rồi :(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Dạ e cảm ơn add nhìu. E ko có thẻ credit liệu mua được trên yahoo không ạ. Với lại trên đó có máy mới không ạ. Em sợ mua máy cũ lắm rồi :(
Mua trên yahoo thì ko nhất thiết cần phải có Credit em ạ.
Thanh toán qua combini hoặc chuyển khoản cũng ok.
Mình mua máy cũ ở đó nhiều lần nhưng chưa gặp phải sự cố nào.

Cái quan trọng nhất mua hàng online hoặc trên sàn đấu giá là phải đọc kỹ phần thông tin sản phẩm.Nhiều người đọc không kỹ rồi đến lúc nhận đc hàng lại thắc mắc nảy sinh vấn đề.

Em muốn mua máy mới thì tìm sản phẩm nào họ ghi là 新品未使用 hoặc hàng mới 99% thì là 新品同様

Zun chan

Kohai Học Việc
Hj nếu được phiền ad xem có con 5s nào tầm 3,4 man mà mới sim free tìm hộ e rồi gửi link được không. Em kém tiếng nhật vào xem cứ hoa hết mắt. Em cảm ơn nhìu

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.