Nâng cấp 6s 6sPlus lên quốc tế

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Các bạn cho mình hỏi là đt iphone 6s,6s+ của mạng Au đã làm theo hướng dẫn lên q.tế,nhưng vẫn chỉ sài đc sim của mạng Au tại Nhật thôi,kg thể sài sim của mạng Softbank hay ĐKM đc là sao?
Chị thử cài APN của mạng softbank hoặc docomo vào rồi lắp SIM lại xem sao nhé.

Nguyen Sai

Thành Viên Mới
Có ai có tài khoản Au không? Có thể cho mình mượn để mình unlock con 6s trên web với. Máy sạch, hết 6 tháng sử dụng nhưng không quen ai bên Nhật để nhờ ra au shop để unlock giùm hết, đành tự làm trên web. Tuy nhiên đến bước đăng ký Au ID là bó tay. Hoặc ai có thể đăng ký giúp mình tài khoản Au cũng được. Thanks!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Có ai có tài khoản Au không? Có thể cho mình mượn để mình unlock con 6s trên web với. Máy sạch, hết 6 tháng sử dụng nhưng không quen ai bên Nhật để nhờ ra au shop để unlock giùm hết, đành tự làm trên web. Tuy nhiên đến bước đăng ký Au ID là bó tay. Hoặc ai có thể đăng ký giúp mình tài khoản Au cũng được. Thanks!
tài khoản chính chủ mới được bạn ơi. Mượn cũng ko làm được đâu

Nguyen Sai

Thành Viên Mới
tài khoản chính chủ mới được bạn ơi. Mượn cũng ko làm được đâu
Thank bạn!
Mình cũng vừa mới xem video hướng dẫn, tự unlock trên web có id rồi vẫn phải nhập thêm mã pin 4 số j đó nữa. Bó tay. Nếu nhờ người thân bên Nhật ra Au shop đóng phí tầm 600k thì unlock được. Có điều chả có ai để nhờ, đành chung sống với sim ghép vậy :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.