Hỏi Nhờ ad hướng dẫn đăng ký cáp quang cố định Flets

cubimafia

Thành Viên Mới
Tình hình là mình ra mạng Au hỏi rồi, nhưng nhà mình ở ko lắp được Au hikari. Họ cũng tra địa chỉ và tư vấn mình lắp mạng Flets. Mình có tìm trên diễn đàn, nhưng chỉ ra bài hướng dẫn đăng ký mạng OCN hikari của NTT. Vậy, phiền ad nếu có thể giúp mình làm bài đăng ký mạng Flets hikari ạ. Cảm ơn và xin lỗi nếu có điều gì sai sót.

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
Flets chỉ là bên cung cấp đường truyền thôi ??????? .... muốn xài được phải đăng ký thêm provider (ISP) nữa ......
mà ISP ví dụ ở đây thì có OCN như trong bài hướng dẫn vậy.....
-------
mà giờ ai đk dạng Flets + ISP nữa..... cứ làm theo hướng dẫn đk OCN hikari trên web là ok rồi

cubimafia

Thành Viên Mới
cảm ơn @Setsuna . Vấn đề là nhà mình khó lắp. Auhikari đã đến và ko lắp được phải quay về. Mặc dù là manson 2 tầng. Và họ có tra dùm mình thì chỉ có Flets lắp được khu nhà mình.

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
thằng au kén là đúng rồi..... đk thằng OCN thử đi ... thằng này nó đi lại cáp kể cả trường hợp trong phòng chưa có hoặc bị đứt luôn ..
đk thử rồi coi nó gọi nói thế nào...
..... bác phải hiểu flets nó chỉ là đường truyền ... ok ???? ... cho dù có đk được đi nữa mà ko có isp thì cũng chả có ý nghĩa gì cả.... ok ????

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cảm ơn @Setsuna . Vấn đề là nhà mình khó lắp. Auhikari đã đến và ko lắp được phải quay về. Mặc dù là manson 2 tầng. Và họ có tra dùm mình thì chỉ có Flets lắp được khu nhà mình.
Bạn đang sử dụng điện thoại của nhà mạng nào?
Nếu là của Docomo hoặc Softbank thì đk mạng của họ sẽ là phương án tốt nhất (do được giảm giá tiền cước đt hàng tháng)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.