Hỏi Nhờ admin xác nhận

Nguyễn Nam

Kohai Học Việc
e hỏi trên fb isenpai thì được trả lời là bây giờ k dùng thẻ yucho để đăng ký sim Bigbole đc nữa. Mong mọi người chỉ dẫn e với

Master

Kohai Học Việc
e hỏi trên fb isenpai thì được trả lời là bây giờ k dùng thẻ yucho để đăng ký sim Bigbole đc nữa. Mong mọi người chỉ dẫn e với
Vẫn đký sim data Biglobe bằng chuyển khoản ngân hàng nhé bạn.
Chỉ ko đký được sim nghe gọi thôi, nhưng sau này có thể chuyển sang sim nghe gọi sau khi đký sim data thành công.

Nguyễn Nam

Kohai Học Việc
Vẫn đký sim data Biglobe bằng chuyển khoản ngân hàng nhé bạn.
Chỉ ko đký được sim nghe gọi thôi, nhưng sau này có thể chuyển sang sim nghe gọi sau khi đký sim data thành công.
Vâng vậy ak ad. E mới đky trên mạng hqua. Ko biết bh ngta gửi hợp đồng về. Ad cho e hỏi là cái tiền lệ phí 3000y làm sim và tiền cước tháng đầu thì nó trừ luôn ạ. Nó có gửi thông báo cho mình k ạ.

khoahut

Kohai Học Việc
Nó sẽ trừ vào tiền cước tháng đầu tiền của bạn chứ không trừ luôn nhé.
Khi có tài khoản Biglobe bạn có thể đăng nhập để kiểm tra xem mình cần nộp bao nhiêu.

Nguyễn Nam

Kohai Học Việc
Nó sẽ trừ vào tiền cước tháng đầu tiền của bạn chứ không trừ luôn nhé.
Khi có tài khoản Biglobe bạn có thể đăng nhập để kiểm tra xem mình cần nộp bao nhiêu.
bạn cho mình hỏi là mình đky sim nhưng chưa nhận được...nhưng mà ko biết khi nào họ đến...mà nhỡ khi họ đến mình đi làm thì sao hả bạn...ngta có để lại giấy báo cho mình ko hay fai ra bưu điện vậy

khoahut

Kohai Học Việc
Trước hết nếu đk thành công bạn sẽ nhận được giấy xác nhận tài khoản ( bạn tìm hướng dẫn trên 4rum nhé) ở hòm thư. Khi xong phần này họ mới gửi sim về và bạn yên tâm là họ sẽ để giấy lại nếu bạn ko có nhà.

tú anh

Kohai Học Việc
Ad oi, cho em hỏi chút .
Sim của em bi cắt do e nạp trễ tiền , h muốn dùng lại sdt đó thì lam thế nào ak.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad oi, cho em hỏi chút .
Sim của em bi cắt do e nạp trễ tiền , h muốn dùng lại sdt đó thì lam thế nào ak.
Em xem nhà mạng có gửi giấy gì về ko nhé.
Nếu nộp trễ lần đầu thì khả năng ko sao,chỉ cần bỏ tiền vào tài khoản ngân hàng đến ngày 27 họ sẽ thanh toán.Khi thanh toán xong thì sẽ dùng lại đc.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.