Help! Nyukan bắt viết lí do nghỉ học nhiều

Tungsagittarius

Thành Viên Mới
Chào adm và các bạn trên diễn đàn isempai.
Mình đang trong thời gian gia hạn visa và hôm nay đã nhận được giấy tờ bổ sung từ nyukan.
Họ bắt viết lí do tại sao nghỉ học nhiều. Bạn nào đã viết rồi có kinh nghiệm, làm ơn hướng dẫn mình viết với ^^ lo lắng quá hạn đến 30/8 này phải nộp cho họ rồi
Cám ơn mọi người trước nhé !!!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đang trong thời gian gia hạn visa và hôm nay đã nhận được giấy tờ bổ sung từ nyukan.
Họ bắt viết lí do tại sao nghỉ học nhiều. Bạn nào đã viết rồi có kinh nghiệm, làm ơn hướng dẫn mình viết với ^^ lo lắng quá hạn đến 30/8 này phải nộp cho họ rồi
Chào em.
Trường hợp này em tuyệt đối ko đc viết lý do là do nhà khó khăn,nên phải đi làm khuya nhiều,dẫn đến ngủ quên ko đi học đc v..v...
Phải lấy lý do là tình trạng sức khoẻ ko tốt,có những lúc bị ốm nghỉ mấy ngày liền dẫn đến tỷ lệ đi học thấp.
Nếu họ nói là tại sao ko đi viện,thì nói là do hoàn cảnh kinh tế nên ko dám đi bệnh viện,và chỉ uống thuốc cảm mà mình tự mang từ Việt Nam qua nhé.
Chúc e xin đc visa thuận lợi.

Thỏ lợn

Thành Viên Mới
A ơi. A viết được lí do nộp chưa ạ. E cũng phải ghi. A hướng dẫn cho e viết với ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.