Hỏi phương thức thanh toán tín dụng

Doan Lam

Kohai Học Việc
chào Admin và mọi người em có một số câu hỏi ạ..
có thể giải thích cho em là "tín dụng quay vòng là gì không ạ",em đã tìm hiểu nhưng giải thích khá phức tạp không thực tiễn ạ...từ đó tiếng nhật là リボ ạ....thêm nữa là trả tiền thẻ tín dụng làm nhiều lần thì lãi xuất là bao nhiêu vậy ạ???mong được mọi người giúp đỡ

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Tất nhiên nếu trả nhiều lần sẽ có lãi suất 15% một năm trên số tiền bạn chọn. ví dụ bạn mua món đồ là 10 man, bạn chọn リボ払い thì lãi suất là 0.15x10man = 1man5 một năm.

Hoang Vu

Kohai Học Việc
Mình xin chào mọi người !
Cho mình hỏi thêm là khi mình hết tín dụng mình muốn trả tiền sớm để mua hàng tiếp ... có cách nào làm được không nhỉ ? Ví dụ như 27 tháng này hệ thống tự động trừ tiền từ yuucho nhưng mùng 5 đã hết hạn mức tín dụng, mùng 7 mình muốn trả luôn số tiền mà mình phải trả vaò ngày 27???;)
Với hết hạn mức tín dụng khi mình đặt mua hàng online thì sẽ tính như thế nào ạ? Bị hủy đơn hàng hay tính số dư ra vào khoản vay phải trả lãi ạ ?
Xin cảm ơn ạ!

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình xin chào mọi người !
Cho mình hỏi thêm là khi mình hết tín dụng mình muốn trả tiền sớm để mua hàng tiếp ... có cách nào làm được không nhỉ ? Ví dụ như 27 tháng này hệ thống tự động trừ tiền từ yuucho nhưng mùng 5 đã hết hạn mức tín dụng, mùng 7 mình muốn trả luôn số tiền mà mình phải trả vaò ngày 27???;)
Với hết hạn mức tín dụng khi mình đặt mua hàng online thì sẽ tính như thế nào ạ? Bị hủy đơn hàng hay tính số dư ra vào khoản vay phải trả lãi ạ ?
Xin cảm ơn ạ!
Không có cách nào có thể thanh toán sớm được đâu nhé,phải vào đúng ngày quy định thì họ mới thanh toán cho mình.
Đây chính là sự khác biệt giữa thẻ credit và thẻ debit (thằng debit thì tiêu thoải mái miễn trong tk có tiền)

Nếu hết số tiền quy định có thể sử dụng được thì ko thể đặt hàng online được.

Hoang Vu

Kohai Học Việc
Không có cách nào có thể thanh toán sớm được đâu nhé,phải vào đúng ngày quy định thì họ mới thanh toán cho mình.
Đây chính là sự khác biệt giữa thẻ credit và thẻ debit (thằng debit thì tiêu thoải mái miễn trong tk có tiền)

Nếu hết số tiền quy định có thể sử dụng được thì ko thể đặt hàng online được.
Vâng ạ! E cảm ơn Admin ạ !!!:)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.