Hỏi Sim biglobe

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Ad cho mình hỏi có cách nào đổi lại sim ko vậy. Mình đk cho bạn mình sim của biglobe dùng máy sam sung . Bây h cậu ấy lại muốn chuyển sang máy iphone. Co cách nào ko ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tức là đk sim cỡ micro rồi bây h muốn đổi sang sim cỡ nano để sử dụng à?
Nếu thế thì cách đơn giản tiết kiệm nhất là mua cái đồ cắt sim về rồi cắt cái sim đó nhỏ lại về cỡ nano để sử dụng là thích hợp nhất.

Cách còn lại là thao tác qua trang my pages đổi kích cỡ sim,họ sẽ gửi cho 1 cái sim mới sau 2,3 hôm. Nhưng tốn 3000 yên lệ phí.

K

kenhpv

Guest
Nếu thế thì cách đơn giản tiết kiệm nhất là mua cái đồ cắt sim về rồi cắt cái sim đó nhỏ lại về cỡ nano để sử dụng là thích hợp nhất.

Cách còn lại là thao tác qua trang my pages đổi kích cỡ sim,họ sẽ gửi cho 1 cái sim mới sau 2,3 hôm. Nhưng tốn 3000 yên lệ phí.
ad cho mình hỏi 1 chút, mình đk máy w02, gói cước hodai , cài đặt trong máy đều đúng như hướng dẫn, và chỗ mình có wimax2+ nhưng sao thanh báo 7G phía dưới vẫn chạy :(

Tiến Đệ

Kohai Học Việc
ad cho mình hỏi 1 chút, mình đk máy w02, gói cước hodai , cài đặt trong máy đều đúng như hướng dẫn, và chỗ mình có wimax2+ nhưng sao thanh báo 7G phía dưới vẫn chạy :(
Nó chỉ báo thế thôi bác.ko vấn đề gì đâu

Mr.Dinh

Kohai Học Việc

Thank ad

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.