Hỏi Thắc mắc về phí biglobe

Ngô Dung

Kohai Học Việc
chao add..e có một thắc mắc muốn hỏi đáp...e có đk sim biglobe gói 1450 yen..e đk theo tài khoản ngân hàng..hàng tháng thì nhà mạng tự trừ phí+200yen phí chuyển tiền tự động...giơg mình đăng ký trả tiền bằng thẻ yucho thì có bị mất phí trừ tiền tự động không bạn..mong được giúp đỡ

M

minhquans

Guest
Vẫn thế bạn nhé, chẳng qua bạn chuyển từ thanh toàn ngân hàng này sang ngân hàng khác mà thôi.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trừ khi trả bằng thẻ Credit thì mới không tốn phí chuyển khoản 200 yên em nhé.

TUAN TU

Kohai Học Việc
chào ad, mình đang dùng sim Data Biglobe rồi. Sang tháng là mình về nước, muốn để lại sim cho người khác dùng mà mình ko muốn cho họ sổ ngân hàng sợ sau này họ dùng vào việc xấu. Vậy biglobe này có thể thay đổi thông tin tài khoản ngân hàng để thanh toán được không?Mình mới dùng dc 3-4 tháng, hủy đi thì phí quá.

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
chào ad, mình đang dùng sim Data Biglobe rồi. Sang tháng là mình về nước, muốn để lại sim cho người khác dùng mà mình ko muốn cho họ sổ ngân hàng sợ sau này họ dùng vào việc xấu. Vậy biglobe này có thể thay đổi thông tin tài khoản ngân hàng để thanh toán được không?Mình mới dùng dc 3-4 tháng, hủy đi thì phí quá.
Đăng nhập vào mypage của biglobe bằng tk của bạn. Xong có phần thay đổi thông tin đó. Mình k nhớ rõ vì k có nhu cầu. Bạn vào xem thử xem

TUAN TU

Kohai Học Việc
Đăng nhập vào mypage của biglobe bằng tk của bạn. Xong có phần thay đổi thông tin đó. Mình k nhớ rõ vì k có nhu cầu. Bạn vào xem thử xem
Cám ơn ad, tầm này tháng sau mình mới về nên sẽ vào mypage tìm hiểu sau. Nhưng nếu ad có thể thì lúc nào hướng dẫn mình nhé, vì mình ở Nhật có mấy tháng nên tiếng Nhật vẫn ngu ngơ lắm, vào mypage toàn phải dùng google translate thôi.

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Cám ơn ad, tầm này tháng sau mình mới về nên sẽ vào mypage tìm hiểu sau. Nhưng nếu ad có thể thì lúc nào hướng dẫn mình nhé, vì mình ở Nhật có mấy tháng nên tiếng Nhật vẫn ngu ngơ lắm, vào mypage toàn phải dùng google translate thôi.
Mình k phải admin :) mình cũng dùng sim biglobe nên tl bạn ý mà

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.