thanh toán tiền thẻ

thiende

Kohai Học Việc
chào ac. em mới dk thẻ credit và đã chi tiêu đạt hạn mức 10man/1thang. hiện tại e muốn chi tiêu tiếp thì ko được nữa. và phải đơiJ đến m10 tháng sau hệ thống tự hạch toán. vậy có cách nào để em thanh toán luôn tiền đã chi tiêu với ngân hàng không ạ. vì đợi đến m10 tháng 1 thì lâu quá. thẻ của em là ngân hang UFJ Mong mọi người giúp đỡ ạ.

T

tài lương

Guest
ngân hàng này có dễ đồng ý k bạn và đk online đc k. mình cần 1 cái để mua đồ trên mạng quá

thiende

Kohai Học Việc
mua online thoải mái mà bạn. ko biết có dk online ko mình ra trực tiếp ngân hàng luôn. 1 tuần là có thẻ.

T

tài lương

Guest
ở chỗ mình k có ngân hag này nên hơi khó thủ tục có khó k bạn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
chào ac. em mới dk thẻ credit và đã chi tiêu đạt hạn mức 10man/1thang. hiện tại e muốn chi tiêu tiếp thì ko được nữa. và phải đơiJ đến m10 tháng sau hệ thống tự hạch toán. vậy có cách nào để em thanh toán luôn tiền đã chi tiêu với ngân hàng không ạ. vì đợi đến m10 tháng 1 thì lâu quá. thẻ của em là ngân hang UFJ Mong mọi người giúp đỡ ạ.
cái này là quy định của ngân hàng rồi.
Thẻ dành cho ng thu nhập thấp & học sinh thì thường chỉ giới hạn 10 man thôi.
ko có cách thanh toán sớm. Chờ đến ngày theo quy định thôi.
Nếu e đã đk thành công credit của UFJ rồi thì đăng ký thêm 1 cái nữa của Rakuten mà dùng. Khả năng đc chấp nhận cao đó.
Thẻ Rakuten dùng đc 20man tối đa dành cho học sinh.

thiende

Kohai Học Việc
cái này là quy định của ngân hàng rồi.
Thẻ dành cho ng thu nhập thấp & học sinh thì thường chỉ giới hạn 10 man thôi.
ko có cách thanh toán sớm. Chờ đến ngày theo quy định thôi.
Nếu e đã đk thành công credit của UFJ rồi thì đăng ký thêm 1 cái nữa của Rakuten mà dùng. Khả năng đc chấp nhận cao đó.
Thẻ Rakuten dùng đc 20man tối đa dành cho học sinh.
vậy ạ. ad có thể cho em xin link hướng dẫn cách đang ký thẻ của rakuten được không ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cứ đk đi đến bước nào k hiểu thì post lên đây Ad xem cho

thiende

Kohai Học Việc
à em thấy rồi cơ mà up ntn bất tiện thật. ad ko thể support qua fb sao ạ

thiende

Kohai Học Việc
ngOài dk online ra có thể dk trực tiếp tại đâu vậy ad. em thấy dk online khó quá.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Support như thế chỉ đc cho 1 đối tượng.
Mục đích của diễn đàn là để cho mọi người có cùng 1 thắc mắc đọc được thì sẽ giải quyết đc cho nhiều người.

Diễn đàn sẽ là 1 nguồn thông tin phong phú còn đó mãi,còn Facebook thì sẽ bị cuốn theo dòng timeline mất đi ko ai có thể tìm lại thông tin đc.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ngOài dk online ra có thể dk trực tiếp tại đâu vậy ad. em thấy dk online khó quá.
Có hàng trăm người đã đăng ký được trong đó phân nửa là tu nghiệp sinh tiếng nhật còn kém mà họ vẫn làm đc. Bạn cảm thấy nản thì bỏ đi.
thế nhé

thiende

Kohai Học Việc
phần này có 2 muc dien dia chi. em dien phần trên thì ko đủ chỗ ad ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
  • 入力文字数の合計が20文字を超える場合、マンション名よりも部屋番号を優先して入力してください。
nghĩa là khi tên toà nhà mà dài quá thì bỏ đi ghi mỗi số phòng là ok

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.